Laptop Mới | Trang 12
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH9 83DA001NVN | Intel Core Ultra 5-125H | 16GB | 14 inch WUXGA OLED
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA OLED |
-37%
- Giá bán: 18.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo V15 G4 IRU 83A10008VN - Intel Core i5-1335U | 15.6 inch Full HD
| CPU |
Core i5-1335U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-32%
- Giá bán: 13.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i5-1335U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP Pavilion X360 14 EK1047TU 80R25PA 2023 - Intel Core i7 1355U | RAM 16GB | Full HD | Kèm bút
| CPU | i7 - 1355u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 - 1355u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP Pavilion X360 14 EK1049TU 80R27PA 2023 - Intel Core i5 1335U | 16GB | Full HD | Kèm bút
| CPU | i5 - 1335u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5 - 1335u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Raider GE78HX 13VH-076VN - Intel Core i9 -13950HX | RTX 4080 | 17 Inch QHD 240Hz
| CPU | i9-13950HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4080 |
| M.Hình | 17" Full HD 240Hz |
-8%
- Giá bán: 118.900.000đ
-
Giá bán niêm yết
129.000.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i9-13950HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4080 |
| M.Hình | 17" Full HD 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Titan GT77HX 13VI-077VN - Intel Core i9 -13980HX | RTX 4090 | 17.3 Inch UHD 144Hz
| CPU | i9-13980HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 |
| M.Hình | 17.3" UHD 144Hz |
-6%
- Giá bán: 148.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
159.000.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i9-13980HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 |
| M.Hình | 17.3" UHD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Ideapad 3 15IAU7 82RK001NVN Core i3-1215U | 512GB NVMe | 15.6 Inch FHD
| CPU | Intel Core i3-1215U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core i3-1215U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
Laptop MSI Modern 14 B11MOU Cũ - Intel Core i3
| CPU |
Core i3-1115G4 |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 256GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14.0" Full HD IPS |
- Giá bán: 7.000.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i3-1115G4 |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 256GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14.0" Full HD IPS |
Chương trình khuyến mãi