Laptop Mới | Trang 9
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Dell 16 Plus DB6U5387W1 2025 - Intel Core Ultra 5 226V | 16GB LPDDR5X | SSD 1TB | 16 Inch 2.5K
| CPU |
Intel Core Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel® Arc™ Graphics |
| M.Hình | 16 Inch 2.5K |
-3%
- Giá bán: 28.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel® Arc™ Graphics |
| M.Hình | 16 Inch 2.5K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15ARP10 83K700EVVN - Ryzen 7 7735HS | 24GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-8%
- Giá bán: 21.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15ARP10 83K700EWVN - Ryzen 7 7735HS | 16GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-7%
- Giá bán: 19.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
21.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo V15 G5 IRL 83HF00BRVA / 83HF00BSVA - Intel Core i5-13420H | SSD 512GB | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 8GB /16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-15%
- Giá bán: 15.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
17.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 8GB /16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 14 PC14250-235U-16512W 2025 - Ultra 5 235U | 16GB | 512GB | 14 Inch Full HD+
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD+ |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IRX11 83SC003TVN - Intel i5 13450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 5060 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
- Giá bán: 30.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 7 14-fr0024TU C1MN0PA - Ultra 7 255H | 32GB | 512GB | 14 Inch 2K
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
- Giá bán: 31.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-ag1069AU BZ7T1PA - Ryzen AI 5 340 | 16 Inch 2K
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" 2K |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" 2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-71-75LR- Intel Core 7 240H | RTX 5060 | 16 Inch 2K, 180Hz
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
- Giá bán: 37.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel AN16S-61-R193 - Ryzen 9 AI 365 | 16GB | 512GB | RTX 5070 | 16 Inch 2K 180Hz
| CPU | R9 AI 365 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
- Giá bán: 52.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R9 AI 365 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-61-R7KQ - Ryzen 5 AI 340 | RTX 5060 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 37.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro V ProPanel ANV16S-61-R0B8 - Ryzen 5 AI 340 | RTX 5050 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 35.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 14 PC14250-235U-16512W KYHD - Ultra 5 235U | 16GB | 512GB | 14 Inch Full HD +
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 26.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 14 PC14250-255U-32512W - Ultra 7 255U | 32GB | 512GB | 14 Inch Full HD +
| CPU |
Ultra 7 255U |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 35.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 255U |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 14 PC14250-235U-16512W - Ultra 5 235U | 16GB | 512GB | 14 Inch Full HD +
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 27.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 3 ARL 21SR002LVA - Intel Ultra 7 255H | 16GB | 512GB | 16 inch WUXGA
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 25.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo ThinkBook 16 G8 IAL 21SK0073VN 2025 - Intel Core Ultra 7 255H | 16GB DDR5 | 1TB | 16 Inch WUXGA
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus ExpertBook P5 P5405CSA-NZ0450WS - Intel Ultra 5 226V | 14 inch WQXGA
| CPU |
Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
- Giá bán: 28.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-59RR - Core 5 210H | RTX 5050 | 15.6 inch FHD 180Hz, 100%sRGB
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
- Giá bán: 31.900.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Latitude L3450 - Intel Core i5 1335U | 14 Inch Full HD
| CPU |
i5 1335U |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD |
- Giá bán: 16.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 1335U |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE00PEVN - Intel i7 13650HX | RTX 5050 | 15.6 Inch 144Hz
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-11%
- Giá bán: 35.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Book 9 14IAH10 83KJ002UVN - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
-6%
- Giá bán: 65.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
69.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-AF1046TU BZ7Q8PA - Intel Ultra 5 225U | 16 Inch Full HD+
| CPU | Ultra 5 225U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16 FHD+ |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 225U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16 FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Gaming V16 V3607VU-RP343W - Core 5 210H | RTX 4050 6GB | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
-7%
- Giá bán: 24.190.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi