Laptop Mới Trên 50 triệu
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA403WM-QS051WS - Ryzen AI 9 HX 370 | RTX 5060 | 14 inch 3K OLED
| CPU |
AI 9 HX 370 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 3K OLED |
- Giá bán: 54.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AI 9 HX 370 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 3K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Macbook Pro 14 M5 Pro - 15 Core CPU | 16 Core GPU | RAM 24GB | SSD 1TB | 14.2 Inch Liquid Retina XDR
| CPU |
Apple M5 Pro (15-Core CPU) |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card |
16-Core GPU |
| M.Hình | 14" Liquid Retina XDR |
-2%
- Giá bán: 58.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
59.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Apple M5 Pro (15-Core CPU) |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card |
16-Core GPU |
| M.Hình | 14" Liquid Retina XDR |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Rog Flow Z13 GZ302EAC-RU184WS - Ryzen AI Max+ 395 | 128GB | 1TB | 13.4 Inch 2.5K 180Hz
| CPU |
AI Max+ 395 |
| RAM | 128GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 13" 2.5K 180Hz |
-1%
- Giá bán: 108.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
109.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AI Max+ 395 |
| RAM | 128GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 13" 2.5K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus ProArt PX13 HN7306EA-LX050W - Ryzen AI Max+ 395 | 32GB | 1TB | Radeon 8060S Graphics | 13.3 inch 3K OLED Cảm Ứng
| CPU |
Ryzen Ai Max+ 395 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Radeon 8060S |
| M.Hình | 13.3" 3K OLED |
- Giá bán: 76.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ryzen Ai Max+ 395 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Radeon 8060S |
| M.Hình | 13.3" 3K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK0016VN - Intel Core™ Ultra X9 388H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra X9 388H |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-5%
- Giá bán: 51.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
54.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra X9 388H |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming A14FA401GM-RG013W - Ryzen AI 9 465 | RTX 5060 | 14 Inch WQXGA 165Hz
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 9 465 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 165Hz |
- Giá bán: 52.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 9 465 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion Pro 7 16IAX10H 83F500JGVN - Ultra 9 275X | RAM 32GB | RTX 5070Ti | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 79.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel AN16S-61-R193 - Ryzen 9 AI 365 | 16GB | 512GB | RTX 5070 | 16 Inch 2K 180Hz
| CPU | R9 AI 365 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
- Giá bán: 52.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R9 AI 365 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Book 9 14IAH10 83KJ002UVN - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
-6%
- Giá bán: 65.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
69.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001VVN - Ultra 9 275HX | RTX 5070 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 69.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001UVN - Ultra 9 275HX | RTX 5060 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 63.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Book 9 14IAH10 83KJ001QVN - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
-6%
- Giá bán: 65.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
69.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Yoga Slim 9 14ILL10 83CX001AVN - Intel Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14" WQUXGA OLED
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"WQUXGA OLED |
- Giá bán: 55.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"WQUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Vector 16 HX AI A2XWJG 470VN - Intel Core Ultra 9 275HX | RTX 5090 | 16 Inch QHD+ 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5090 |
| M.Hình | 16" QHD+ |
- Giá bán: 99.999.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5090 |
| M.Hình | 16" QHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 9 14ILL10 83CX002UVN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 14 Inch 4K OLED
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics 140V |
| M.Hình | 14" 4K OLED |
- Giá bán: 56.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics 140V |
| M.Hình | 14" 4K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Legion 9 16IRX9 83G0001AVN | Intel Core™ i9-14900HX | 64GB DDR5 | 2TB SSD | RTX™ 4090 16GB | 16 inch 3.2K 100% DCI-P3 165Hz
| CPU | Intel® Core™ i9-14900HX |
| RAM | 64GB DDR5 5600Mhz |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 16GB |
| M.Hình | 3.2K 165Hz 100% DCI-P3 |
- Giá bán: 139.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i9-14900HX |
| RAM | 64GB DDR5 5600Mhz |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 16GB |
| M.Hình | 3.2K 165Hz 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Raider GE78HX 13VH-076VN - Intel Core i9 -13950HX | RTX 4080 | 17 Inch QHD 240Hz
| CPU | i9-13950HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4080 |
| M.Hình | 17" Full HD 240Hz |
-8%
- Giá bán: 118.900.000đ
-
Giá bán niêm yết
129.000.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i9-13950HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4080 |
| M.Hình | 17" Full HD 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Titan GT77HX 13VI-077VN - Intel Core i9 -13980HX | RTX 4090 | 17.3 Inch UHD 144Hz
| CPU | i9-13980HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 |
| M.Hình | 17.3" UHD 144Hz |
-6%
- Giá bán: 148.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
159.000.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i9-13980HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 |
| M.Hình | 17.3" UHD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi