Laptop Lenovo Core i5
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK00CVUS - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK0079VN - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-15%
- Giá bán: 21.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Xiaoxin 14c AHP10-83K90003CD - AMD Ryzen 7 8745HS | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Ryzen 7 8745HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-8%
- Giá bán: 16.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
17.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 8745HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo V15 Gen 4 IRU 83A100RJVN - Intel Core i7-13620H | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
i7-13620H |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-14%
- Giá bán: 17.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7-13620H |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0006QVN - Ryzen 7 7735HS | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-18%
- Giá bán: 25.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IPH11 83SL000LVN - Intel Core Ultra 7 356H | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 5060 | 15.3 inch WUXGA 165Hz
| CPU | Ultra 7-356H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 WUXGA 165Hz |
-7%
- Giá bán: 42.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
45.590.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7-356H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 WUXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo V15 G5 IRL 83HF00BRVA / 83HF00BSVA - Intel Core i5-13420H | SSD 512GB | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 8GB /16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-15%
- Giá bán: 15.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
17.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 8GB /16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IRH10 83K0000BVN - Intel Core i5-13420H | 16GB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED |
-2%
- Giá bán: 19.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IRX11 83SC003TVN - Intel i5 13450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 5060 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
- Giá bán: 30.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo ThinkBook 16 G8 IAL 21SK0073VN 2025 - Intel Core Ultra 7 255H | 16GB DDR5 | 1TB | 16 Inch WUXGA
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo V15 G4 IRU 83A1000RVN - Intel Core i5-1335U | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
Core i5-1335U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-35%
- Giá bán: 12.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i5-1335U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo V15 G4 IRU 83A10008VN - Intel Core i5-1335U | 15.6 inch Full HD
| CPU |
Core i5-1335U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-32%
- Giá bán: 13.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i5-1335U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IAH8 83EL0023VN | Intel Core i7-13620H 16GB | 14 inch Full HD
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD |
-32%
- Giá bán: 16.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
24.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD |
Chương trình khuyến mãi