Laptop Lenovo Thinkpad
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkPad X13 Gen 5 21LVS62000 - Ultra 5 125U | 16GB | 512GB | 13 Inch WUXGA
| CPU | Ultra 5 125U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 100% sRGB |
- Giá bán: 21.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 125U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 3 21TF003QVA - Core 5 210H | 16GB | 512GB | 16 inch WUXGA
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 20.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 3 ARL 21SR002LVA - Intel Ultra 7 255H | 16GB | 512GB | 16 inch WUXGA
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 25.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Lenovo Thinkpad T14 Gen 1 - AMD Ryzen 5 Pro 4650U | 14 inch Full HD
| CPU | R5 Pro-4650U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Radeon Grapchis |
| M.Hình | 14'' Full HD |
- Giá bán: 10.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 Pro-4650U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Radeon Grapchis |
| M.Hình | 14'' Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 2 21MA004GVA - Intel Ultra 7 155U | 16GB | 1TB | 16 inch WUXGA
| CPU |
Ultra 7 155U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 27.390.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 155U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi