Laptop Mới | Trang 11
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Lenovo Legion Pro 7 16IAX10H 83F5008WVN - Intel Core Ultra 9-275HX | RTX 5080
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5080 |
| M.Hình | 16" WUXGA 240Hz |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5080 |
| M.Hình | 16" WUXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga 7 2 in 1 14ILL10 83JQ0049VN - Intel Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 2.8K Oled Touch
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-5%
- Giá bán: 37.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Flex 5 14ABR8 82XX00DMVN - Ryzen 5 7430U | 16GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | R5 7430U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
-20%
- Giá bán: 15.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7430U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1002PVN - Intel Core i5 13420H | 15.6 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6"2K 165Hz |
-14%
- Giá bán: 20.700.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6"2K 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[Mới 100%] Laptop Gaming Asus Rog Strix Scar 18 G835LW-SA172W - Intel Ultra 9 275HX | 64GB | 4TB | GeForce RTX™ 5080 (90NR0LI1-M00860)
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card |
RTX 5080 |
| M.Hình |
16" 2.5K miniLED |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card |
RTX 5080 |
| M.Hình |
16" 2.5K miniLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0037VN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 7 258H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
-13%
- Giá bán: 34.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Yoga Slim 9 14ILL10 83CX001AVN - Intel Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14" WQUXGA OLED
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"WQUXGA OLED |
- Giá bán: 55.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"WQUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop ASUS ZenBook A14 UX3407QA-QD299WS - Snapdragon X X1 26 100 | 16GB | SSD 512GB | 14 inch Full HD+ OLED
| CPU |
Snapdragon® X X1 26 100 |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Qualcomm® Adreno™ GPU |
| M.Hình |
14" Full HD+ 100% DCI-P3 |
- Giá bán: 28.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Snapdragon® X X1 26 100 |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Qualcomm® Adreno™ GPU |
| M.Hình |
14" Full HD+ 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Vivobook S16 S5606CA-RI114WS - Intel Core Ultra 5 225H | 16GB | 512TB SSD | 16 Inch 3K
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
16" 3K OLED |
- Giá bán: 24.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
16" 3K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad 5 2in1 14Q8X9 83GH001FVN - Snap X Plus X1P-42-100 | 16GB DDR5 | SSD 512GB | 14 inch Full HD+ 100% DCI-P3 OLED
| CPU | Snapdragon® X Plus X1P-42 |
| RAM | 16GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Qualcomm® Adreno™ GPU |
| M.Hình | 14" 100% DCI-P3 OLED |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Snapdragon® X Plus X1P-42 |
| RAM | 16GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Qualcomm® Adreno™ GPU |
| M.Hình | 14" 100% DCI-P3 OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Vector 16 HX AI A2XWJG 470VN - Intel Core Ultra 9 275HX | RTX 5090 | 16 Inch QHD+ 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5090 |
| M.Hình | 16" QHD+ |
- Giá bán: 99.999.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5090 |
| M.Hình | 16" QHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 9 14ILL10 83CX002UVN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 14 Inch 4K OLED
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics 140V |
| M.Hình | 14" 4K OLED |
- Giá bán: 56.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics 140V |
| M.Hình | 14" 4K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Pro 7 14ASP9 83HN0022VN - AMD Ryzen AI 9 365 | RAM 32GB | 1TB | AMD Radeon™ 880M | 14.5inch 2.8K OLED |
| CPU | AMD Ryzen™ AI 9 365 |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon™ 880M |
| M.Hình | 14" 2.8K 100% DCI-P3 |
- Giá bán: 38.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | AMD Ryzen™ AI 9 365 |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon™ 880M |
| M.Hình | 14" 2.8K 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo V15 G4 IRU 83A1000RVN - Intel Core i5-1335U | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
Core i5-1335U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-35%
- Giá bán: 12.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i5-1335U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH9 83DA0020VN | Intel Core Ultra 7-155H | 32GB | 14 Inch WUXGA OLED 100% DCI-P3
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED 100% DCI-P3 |
-10%
- Giá bán: 26.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Pro 7 14IMH9V 83E2005DVN Ultra 7-155H | 32GB | 1TB SSD | RTX4050 | 14.5" 2.8K 100% DCI-P3 OLED
| CPU | Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100% DCI-P3 |
-14%
- Giá bán: 42.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
49.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Legion 9 16IRX9 83G0001AVN | Intel Core™ i9-14900HX | 64GB DDR5 | 2TB SSD | RTX™ 4090 16GB | 16 inch 3.2K 100% DCI-P3 165Hz
| CPU | Intel® Core™ i9-14900HX |
| RAM | 64GB DDR5 5600Mhz |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 16GB |
| M.Hình | 3.2K 165Hz 100% DCI-P3 |
- Giá bán: 139.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i9-14900HX |
| RAM | 64GB DDR5 5600Mhz |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 16GB |
| M.Hình | 3.2K 165Hz 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Inspiron 5440 N4I5211W1 - Intel Core 5-120U | 16GB | 14 inch Full HD+
| CPU |
Core 5-120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 14.0" Full HD+ |
-31%
- Giá bán: 20.790.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5-120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 14.0" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15-fd1037TU 9Z2W5PA / 15-fd1039TU 9Z2W7PA - Intel Core 7 150U
| CPU |
Intel Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 inch Full HD |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 inch Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[Mới 100%] Microsoft Surface Go 3 Platinum 6500Y - Intel Pentium Gold 6500Y | 8GB | 10.5 Inch 1920 x 1200
| CPU | Intel Pentium Gold 6500Y |
| RAM | 8GB LPDDR3 |
| Ổ cứng | SSD 128GB |
| Card | Intel® UHD Graphics 615 |
| M.Hình | 10.5 Inch (1920 x 1280) |
-23%
- Giá bán: 9.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
12.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Pentium Gold 6500Y |
| RAM | 8GB LPDDR3 |
| Ổ cứng | SSD 128GB |
| Card | Intel® UHD Graphics 615 |
| M.Hình | 10.5 Inch (1920 x 1280) |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX9 83DV01H3VN - Intel Core i7-13650HX | RTX 4050 | 15.6 inch 144Hz 100% sRGB
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 100% sRGB 144Hz |
-6%
- Giá bán: 33.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
35.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 100% sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Gigabyte G5 MF5-52VN353SH - i5-13500H | RTX 4050 | 15.6 inch 144Hz
| CPU |
i5-13500H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13500H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV001UVN - Intel Core Ultra 7 155H | 32GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
-3%
- Giá bán: 28.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH9 83DA001YVN | Intel Core Ultra 7-155H | 32GB | 14 inch WUXGA
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA |
-20%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA |
Chương trình khuyến mãi