Laptop Mới 30 triệu - 50 triệu
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX9 83DV01ALVN - Intel i7 13650HX | 16GB | 512GB | RTX 4050
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-16%
- Giá bán: 30.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
35.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15AHP10 83JG0047VN - AMD Ryzen 7 250 | RTX 5050 | 15.6 Inch Full HD, 144Hz, 100%sRGB
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
- Giá bán: 31.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP10 83M0002XVN - AMD Ryzen 7 260 | 24GB | RTX 5050 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
- Giá bán: 39.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP10 83M00030VN - AMD Ryzen 7 260 | RTX 5060 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
-7%
- Giá bán: 39.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
42.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] HP OMEN 16‑ap0121AX BX9M2PA - AMD Ryzen™ AI 7 350 | RTX 5060 | 16 Inch Full HD+ 165Hz 100%sRGB
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
-9%
- Giá bán: 41.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
45.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Asus Rog Strix G16 G615JMR-S5155W - Intel i7 14650HX | 32GB | 1TB | RTX 5060 | 16 Inch 240Hz
| CPU | i7 14650HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA |
- Giá bán: 44.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 14650HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming F16 FX608JH-RV039W - Intel i5 13450HX | RTX 5050 8GB | 16 Inch WUXGA 165Hz
| CPU |
i5 13450HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
- Giá bán: 31.390.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 13450HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY004GVN - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-7%
- Giá bán: 47.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
50.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00HRVN - Intel Core i7-13650HX | RTX 5050 | 15.3 Inch WUXGA 165Hz
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15.3" 165Hz |
- Giá bán: 39.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15.3" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Katana 15 HX B14WEK 286VN - Intel Core i5 14450HX | RTX 5050 | 15.6 inch QHD 165Hz, 100% DCI-P3
| CPU |
i5-14450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 15.6" QHD 165Hz 100% DCI-P3 |
-23%
- Giá bán: 30.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-14450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 15.6" QHD 165Hz 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus ExpertBook P5 P5405CSA-NZ0442WS - Intel Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 inch WQXGA
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
- Giá bán: 30.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-72BM - Core i7-13620H | RTX 5050 | 15.6 inch FHD 180Hz, 100%sRGB
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
- Giá bán: 31.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-73Z8 NH.QUASV.001 - Core 7 240H | RTX 4050 6GB | 15.6 Inch Full HD 180Hz 100%sRGB
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 180Hz, 100%sRGB |
-21%
- Giá bán: 30.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
38.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming F16 FX608JPR RV044W (2025) - Intel Core™ i7 14650HX | RTX 5070 | 16 Inch WUXGA 165Hz
| CPU |
Intel® Core™ i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
- Giá bán: 41.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel® Core™ i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 13 Plus PB13250-236V-16512W 2025 - Ultra 5 236V | 16GB | 512GB | 13.3 Inch Full HD+
| CPU |
Ultra 5 236V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 13.3 Inch Full HD+ |
- Giá bán: 31.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 236V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 13.3 Inch Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-41-R337- Ryzen 7 260 | RTX 5050 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | R7 260 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 36.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 260 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00HQVN - Intel Core i7-13650HX | RTX 5060 | 15.3 Inch WUXGA 165Hz
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15.3" WUXGA 165Hz |
- Giá bán: 40.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15.3" WUXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming F16 FX608JHR-RV037W - Intel i7 14650HX | RTX 5050 8GB | 16 Inch WUXGA 165Hz
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
- Giá bán: 35.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming F16 FX608JMR-RV048W - Intel i7 14650HX | RTX 5060 8GB | 16 Inch WUXGA 165Hz
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
- Giá bán: 37.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Gaming V16 V3607VM-RP044W - Core 7 240H | RTX 5060 | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
- Giá bán: 33.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Zenbook S 16 UM5606GA-SS384WS - Ryzen AI 9 465 | 32GB | 1TB | 16 inch 3K 120Hz
| CPU |
AMD Ryzen AI 9 465 |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 16" 3K 120Hz |
- Giá bán: 46.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen AI 9 465 |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 16" 3K 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop ASUS Zenbook 14 UX3405CA-ST648W - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14 inch 3K 120Hz
| CPU |
Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
- Giá bán: 36.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop ASUS Zenbook 14 UX3405CA-ST629W - Ultra 7 255H | 32GB | 512GB | 14 inch 3K 120Hz
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
- Giá bán: 34.090.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop ASUS Zenbook 14 UM3406GA-QD073WS - Ryzen AI 7 445 | 32GB | 1TB | 14 inch WUXGA 60Hz
| CPU |
AMD Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA 60Hz |
- Giá bán: 35.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA 60Hz |
Chương trình khuyến mãi