Laptop Mới 30 triệu - 50 triệu | Trang 2
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Macbook Air M5 - 10 Core CPU | 10 Core GPU | RAM 24GB | SSD 1TB |13.6 Inch Liquid Retina
| CPU |
M5 10-Core |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| GPU |
10-Core |
| M.Hình | 13.6" Liquid Retina |
- Giá bán: 40.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
M5 10-Core |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| GPU |
10-Core |
| M.Hình | 13.6" Liquid Retina |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Macbook Air M4 - 10 Core CPU | 10 Core GPU | RAM 24GB | SSD 512GB |13.6 Inch Liquid Retina
| CPU |
M4 10-Core |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| GPU |
10-Core |
| M.Hình | 13.6" Liquid Retina |
-25%
- Giá bán: 32.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
43.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
M4 10-Core |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| GPU |
10-Core |
| M.Hình | 13.6" Liquid Retina |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Macbook Pro 14 M5 - 10 Core CPU | 10 Core GPU | RAM 16GB | SSD 512GB | 14.2 Inch Liquid Retina XDR
| CPU |
Apple M5 (10-Core CPU) |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card |
10-Core GPU |
| M.Hình | 14" Liquid Retina XDR |
-4%
- Giá bán: 40.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
41.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Apple M5 (10-Core CPU) |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card |
10-Core GPU |
| M.Hình | 14" Liquid Retina XDR |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14AGP11 83QS001DVN - AMD Ryzen AI 7 445 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Radeon 840M |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED |
-3%
- Giá bán: 34.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
35.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Radeon 840M |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK0015VN / 83QK0048VN FIFA EDITION - Intel Core™ Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-7%
- Giá bán: 45.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
48.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QM002FVN / 83QM002EVN - Intel Core™ Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD+ OLED |
-10%
- Giá bán: 39.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
43.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop TUF Gaming F16 FX608JHI-TU209W - i7 14650HX | RTX 5050 | 16 Inch FHD+
| CPU |
Core i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
- Giá bán: 39.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming A16 FA608UM-RV266W - Ryzen 7 260 | RTX 5060 | 16 Inch FHD+
| CPU |
Ryzen 7 260 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
- Giá bán: 41.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ryzen 7 260 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming F16 FX608JMI-TU241W - i7 14650HX | RTX 5060 | 16 Inch FHD+
| CPU |
Core i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
- Giá bán: 41.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming A16 FA608PP-RV089W - Ryzen 9 8940HX | RTX 5070 | 16 Inch WUXGA 165Hz
| CPU |
AMD Ryzen™ 9 8940HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 165Hz |
- Giá bán: 46.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen™ 9 8940HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN - Intel i7 13645HX | RTX 5050 | 15.6 Inch 144Hz 100%sRGB
| CPU | i7 13645HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-14%
- Giá bán: 34.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13645HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming A14 FA401KM-RG010WS - Ryzen AI 7 350 | RTX 5060 | 14 Inch WQXGA 165Hz
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 165Hz |
- Giá bán: 43.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Asus TUF F16 FX608JM-RV081W - i5 13450HX | RTX 5060 | 16 Inch WUXGA 165Hz
| CPU |
Core i5 13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 165Hz |
- Giá bán: 32.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i5 13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IPH11 83SL000LVN - Intel Core Ultra 7 356H | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 5060 | 15.3 inch WUXGA 165Hz
| CPU | Ultra 7-356H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 WUXGA 165Hz |
-7%
- Giá bán: 42.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
45.590.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7-356H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 WUXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0081VN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED 120Hz
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 2.8K OLED 120Hz |
-10%
- Giá bán: 35.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 2.8K OLED 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IRX11 83SC003TVN - Intel i5 13450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 5060 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
- Giá bán: 30.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 7 14-fr0024TU C1MN0PA - Ultra 7 255H | 32GB | 512GB | 14 Inch 2K
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
- Giá bán: 31.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-71-75LR- Intel Core 7 240H | RTX 5060 | 16 Inch 2K, 180Hz
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
- Giá bán: 37.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-61-R7KQ - Ryzen 5 AI 340 | RTX 5060 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 37.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro V ProPanel ANV16S-61-R0B8 - Ryzen 5 AI 340 | RTX 5050 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 35.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 14 PC14250-255U-32512W - Ultra 7 255U | 32GB | 512GB | 14 Inch Full HD +
| CPU |
Ultra 7 255U |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 35.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 255U |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-59RR - Core 5 210H | RTX 5050 | 15.6 inch FHD 180Hz, 100%sRGB
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
- Giá bán: 31.900.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE00PEVN - Intel i7 13650HX | RTX 5050 | 15.6 Inch 144Hz
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-11%
- Giá bán: 35.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] HP Omen 16-am0178TX BX8Y4PA - Ultra 5 225H | RTX 5060 | 16 Inch Full HD+ 165Hz
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
-11%
- Giá bán: 38.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
43.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi