Laptop Mới | Trang 10
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] HP Omen 16-am0178TX BX8Y4PA - Ultra 5 225H | RTX 5060 | 16 Inch Full HD+ 165Hz
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
-11%
- Giá bán: 38.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
43.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] HP Omen 16-am0180TX BX8Y6PA - Ultra 5 225H | RTX 5050 | 16 Inch Full HD+ 165Hz
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
-12%
- Giá bán: 35.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
40.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-59AA - Core i5-13420H | RTX 5050 | 15.6 inch FHD 180Hz, 100%sRGB
| CPU | i5-13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
- Giá bán: 29.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00A7VN - Intel Core i7-14700HX | RTX 5050 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | i7-14700HX |
| RAM | 16GB / 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz |
-13%
- Giá bán: 41.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
47.690.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-14700HX |
| RAM | 16GB / 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus ExpertBook P1 P1503CVA-i716-63WS - Intel Core i7-13620H | 15.6 inch Full HD
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.0 Inch Full HD |
- Giá bán: 19.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.0 Inch Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001VVN - Ultra 9 275HX | RTX 5070 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 69.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001UVN - Ultra 9 275HX | RTX 5060 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 63.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Book 9 14IAH10 83KJ001QVN - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
-6%
- Giá bán: 65.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
69.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 - FD0083TU 8D736PA - Intel Core i7 1355U | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
i5 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
- Giá bán: 18.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Pro 7 14IAH10 83KF001JVN - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14.5 Inch 3K OLED
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14" 3K OLED |
- Giá bán: 36.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14" 3K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14AKP10 83JY001VVN - AMD Ryzen AI 7 350 | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Radeon 860M |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
- Giá bán: 33.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Radeon 860M |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Inspiron 3530 71053721 - Intel Core i7 - 1355U | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
i5 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
- Giá bán: 20.390.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Inspiron 3530 I5U085W11SLU2 - Intel Core i5 - 1334U | 15.6 Inch Full HD 120Hz
| CPU |
i5 1334U |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD 120Hz |
- Giá bán: 15.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 1334U |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Inspiron 5440 N5440-C5U165W11IBD2 - Core 5 120U | MX 570A |14 Inch 2.2K
| CPU |
Core 5-120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
MX 570A |
| M.Hình | 14 Inch 2.2K |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5-120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
MX 570A |
| M.Hình | 14 Inch 2.2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Inspiron 3530 i3U085W11SLU1 - Intel Core i3 - 1305U | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
i3 1305U |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 12.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i3 1305U |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Rog Strix Scar 18 G835LX-SA208W - Ultra 9 275HX | 64GB | 2TB | RTX 5090 | 18 Inch 240Hz
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | RTX 5080 |
| M.Hình | 18" 240Hz |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | RTX 5080 |
| M.Hình | 18" 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Flex 5 14ABR8 82XX00FWVN - AMD Ryzen 5 5625U | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA Touch
| CPU | R7 5825U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
- Giá bán: 16.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 5825U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Flex 5 14ABR8 82XX00FVVN - AMD Ryzen 5 5625U | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA Touch
| CPU | R5 5625U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
- Giá bán: 15.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 5625U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 14 G7 IML 21MR0072VN - Intel Ultra 7 155U | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU |
Ultra 7 155U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
- Giá bán: 27.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 155U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 2 21MA004GVA - Intel Ultra 7 155U | 16GB | 1TB | 16 inch WUXGA
| CPU |
Ultra 7 155U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 27.390.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 155U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 fd0083TU 8D736PA - Intel Core i7 1355U | 16GB | 512GB | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
Intel Core i7 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Iris Xe Grphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
- Giá bán: 18.790.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core i7 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Iris Xe Grphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 FD1045TU 9Z2X1PA / FD1043TU 9Z2W9PA - Intel Core 5 120U | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 17.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 FD1037TU 9Z2W5PA / FD1039TU 9Z2W7PA - Intel Core 7 150U | 15 Inch Full HD
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 20.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 FD1060TU 9Z2X8PA / FD1058TU 9Z2X6PA - Intel Core Ultra 7 155H | 15 Inch Full HD
| CPU |
Ultra 7 155H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 21.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 155H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi