Laptop Mới 20 triệu - 30 triệu
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop HP Victus 15 fb3116AX BX8U4PA - AMD Ryzen 7 7445HS | RTX 3050 | 15.6 Inch Full HD 144Hz
| CPU | R7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
-4%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
24.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-41-R9M1 - AMD Ryzen 5-7535HS | RTX 3050 | 15.6 Inch 180Hz 100%sRGB
| CPU | R5-7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 3050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
- Giá bán: 23.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5-7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 3050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Asus TUF F16 FX607VJB-RL151W - Intel Core 5 210H | RTX 3050 | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
-14%
- Giá bán: 22.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK00CVUS - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-7%
- Giá bán: 21.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK0079VN - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-14%
- Giá bán: 22.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15ARP9-83JC00GKUS - Ryzen 5 7235HS | 12GB DDR5 | RTX4050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 12GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 100%sRGB 144Hz |
-5%
- Giá bán: 24.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 12GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
Macbook Air M4 Cũ - 10 Core CPU | 8 Core GPU | RAM 16GB | 13.6 Inch Liquid Retina
| CPU |
M4 10-Core |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| GPU |
8-Core |
| M.Hình | 13.6" Liquid Retina |
-12%
- Giá bán: 22.900.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
M4 10-Core |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| GPU |
8-Core |
| M.Hình | 13.6" Liquid Retina |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Macbook Air M4 - 10 Core CPU | 8 Core GPU | RAM 16GB | 13.6 Inch Liquid Retina
| CPU |
M4 10-Core |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| GPU |
8-Core |
| M.Hình | 13.6" Liquid Retina |
-5%
- Giá bán: 24.790.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
M4 10-Core |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| GPU |
8-Core |
| M.Hình | 13.6" Liquid Retina |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop ASUS TUF Gaming A15 FA506NCG-HN184W - AMD R7-7445HS | 16GB DDR5 | RTX 3050 | 15.6 Full HD 144Hz
| CPU |
R7-7445HS |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Nvidia RTX 3050 4GB |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
-18%
- Giá bán: 21.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
R7-7445HS |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Nvidia RTX 3050 4GB |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Acer Gaming Nitro Lite 16 NL16-71G-71UJ NH.D59SV.002 - Intel Core i7 13620H | RTX 3050 | 16 inch FHD+ 165Hz
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
- Giá bán: 26.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15ARP9 83JC00LVVN - AMD Ryzen 5 - 7235HS | RTX 3050 6GB | 15.6 inch Full HD 100% sRGB 144Hz
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-9%
- Giá bán: 23.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP Victus 15-fb3115AX BX9C9PA - AMD Ryzen 7 7445HS | RTX 4050 | 15.6 Inch Full HD 144Hz
| CPU | R7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
-4%
- Giá bán: 25.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
26.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP VICTUS 15-fa2451TX D17WPPA - i5-13420H | RTX 4050 | 15.6 Inch Full HD 144Hz
| CPU | Core i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
- Giá bán: 25.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] MSI Cyborg 15 A13UC-2088VN - Intel Core i5 13420H | RTX 3050 4GB | 15.6 FHD IPS 144Hz
| CPU | i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6"FHD 144Hz |
- Giá bán: 20.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6"FHD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus ExpertBook P3 P3405CVA-NZ0027W - Intel i5 13420H | 14 inch WQXGA
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WQXGA |
- Giá bán: 20.390.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WQXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP Victus 15 - FA2731TX B85LNPA - Intel Core i5-13420H | RTX 3050 6GB | 15.6 Inch Full HD 144Hz
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" FHD 144Hz |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" FHD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16IRH10 83K20001VN / 83K20004VN - Intel Core i7-13620H | 16 inch Full HD+
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
-10%
- Giá bán: 20.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV00D8VN - Intel Ultra 5 125H | 16GB | 1TB | 14 Inch OLED
| CPU | Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
-16%
- Giá bán: 25.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkPad X13 Gen 5 21LVS62000 - Ultra 5 125U | 16GB | 512GB | 13 Inch WUXGA
| CPU | Ultra 5 125U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 100% sRGB |
- Giá bán: 22.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 125U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 14 Gen 8 IRL 21SG007MVA - Intel Core 5 210H | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
- Giá bán: 20.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1000JVN - Intel Core i7 13620H | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-12%
- Giá bán: 20.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14AKP10 83HX001JVN Ryzen AI 7 350 | 32GB | 1TB | AMD Radeon 860M | 14" OLED
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD 860M |
| M.Hình | 14 Inch OLED |
-1%
- Giá bán: 26.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
26.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD 860M |
| M.Hình | 14 Inch OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Asus TUF F16 FX607VU-RL045W - Intel Core 5 210H | RTX 4050 | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
-4%
- Giá bán: 26.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
27.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Gigabyte A16 CMHH2VN893SH - Intel Core i5 13420H | RTX 4050 | 16 Inch 165Hz
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
- Giá bán: 24.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi