Laptop Mới 20 triệu - 30 triệu | Trang 2
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Dell 15 DC15250 DC5I7952W1 2025 - Intel Core i7 1355U | 16GB | 512GB | 15.6 Inch Full HD 120Hz
| CPU |
i7 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD 120Hz |
-11%
- Giá bán: 21.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Thinkbook 14 G9 IRL 21UY008XVN - Intel Core 5 210H | 16GB | 512GB |14inch WUXGA
| CPU |
Core 5-210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-5%
- Giá bán: 25.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
27.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5-210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Thinkbook 14 G8 IRL-21SG007PVA - Intel Core 7-240H | 16GB | 14 Inch Full HD+
| CPU |
Core 7-240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-6%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7-240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 16 G9 IRL 21US008DVA 2026 - Intel Core i5-13420H | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 16 G8 IRL 21SH0093VA - Intel Core 5 210H | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 21.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15ARP9 83JC00M3VN - AMD Ryzen 5 7235HS | RTX 3050 | 15.6 inch Full HD 100% sRGB 144Hz
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
- Giá bán: 25.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0006QVN - Ryzen 7 7735HS | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-18%
- Giá bán: 25.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus ExpertBook P3 P3605CVA-PL0042W - Intel i5 13420H | 16 inch WQXGA 144Hz 100%sRGB
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 16" 2.5K 144Hz |
- Giá bán: 20.390.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 16" 2.5K 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Acer Gaming Nitro Lite 16 NL16-71G-71FN NH.D5ASV.003 - Intel Core i7 13620H | RTX 4050 | 16 inch Full HD+ 180Hz
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
-4%
- Giá bán: 27.790.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Gigabyte A16 CMHI2VN893SH - Intel Core i7 13620H | RTX 4050 | 16 Inch 165Hz
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
- Giá bán: 27.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Asus TUF F16 FX607VJ-RL034W - Intel Core 5 210H | RTX 3050 | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
- Giá bán: 22.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 OLED 15ARP10 83J3001DVN/83J3002SVN - AMD Ryzen™ 7 7735HS | 15.1 inch 2K OLED 100% DCI-P3 165Hz
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
-17%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Acer Gaming Aspire 7 A715-59G-78WG - Intel Core i7-13620H | RAM 16GB | RTX 3050 6GB | 15.6 Inch Full HD 144Hz
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
-5%
- Giá bán: 24.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell 16 DC16251 DC6C7557W1 - Intel Core 7 150U | 16GB | 1TB | MX 570A | 16 Inch Full HD+
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card |
MX 570A |
| M.Hình | 16" Full HD+ |
- Giá bán: 28.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card |
MX 570A |
| M.Hình | 16" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] MSI Cyborg 15 A13UC-2082VN - Intel Core i7 13620H | RTX 3050 4GB | 15.6 FHD IPS 144Hz
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6"FHD 144Hz |
- Giá bán: 24.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6"FHD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 14 Essential PV14250 150U 161TBU/161TBW - Intel Core 7 150U | RAM 16GB | SSD 1TB | 14 Inch Full HD+
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-11%
- Giá bán: 24.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
27.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Prestige 13 AI Evo A1MG 241VN - Ultra 5 125H | 16GB | 512GB | 13.3 Inch 2.8K OLED
| CPU |
Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Intel graphics |
| M.Hình | 13.3" 2.8K OLED |
-10%
- Giá bán: 24.190.000đ
-
Giá bán niêm yết
26.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Intel graphics |
| M.Hình | 13.3" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop ASUS Zenbook 14 UM3406GA-QD075WS - Ryzen AI 7 445 | 16GB | 512GB | 14 inch WUXGA 60Hz
| CPU |
AMD Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA 60Hz |
- Giá bán: 28.790.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA 60Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV00DKVN - Intel Core Ultra 7 155H | 32GB | 1TB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
-9%
- Giá bán: 29.190.000đ
-
Giá bán niêm yết
31.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop ASUS Zenbook 14 UX3405CA-ST628W - Ultra 5 255H | 16GB | 512GB | 14 inch 3K 120Hz
| CPU |
Ultra 5 255H |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
- Giá bán: 27.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 255H |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IRH10 83K00007VN/83K00009VN - Intel Core i7-13620H | 16GB/24GB | SSD 512GB | 14 inch Full HD+
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-10%
- Giá bán: 20.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook X Flip 14-fm0088TU BZ7Q2PA - Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch Full HD+
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 27.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus ExpertBook P5 P5405CSA-NZ0016W - Intel Ultra 5 226V | 14 inch WQXGA
| CPU |
Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
- Giá bán: 24.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Katana 15 B13UDXK-2410VN - Intel Core i5-13420H | RTX 3050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
-2%
- Giá bán: 21.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
21.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi