Laptop Mới 20 triệu - 30 triệu | Trang 3
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0086VN - Intel Core Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
-11%
- Giá bán: 27.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo IdeaPad Slim 5 14IRH10R 83J0006CVN 2025 - Intel Core 5 210H | 32GB | 14 inch Full HD+ OLED
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
- Giá bán: 24.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 7 14-fs0043TU C1MN3PA - Intel Core 5 210H | 14 Inch Full HD+
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Vivobook S14 S3407CA-LY095WS - Ultra 5-225H | 14.0 Inch WUXGA
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
- Giá bán: 22.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Vivobook S 14 OLED S5406SA-PP168WS - Intel Core Ultra 5 226V | 16GB | 14 Inch 3K OLED 100% DCI-P3
| CPU |
Intel Core Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB M.2 NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
14" 3K OLED 100% DCI-P3 |
-16%
- Giá bán: 25.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB M.2 NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
14" 3K OLED 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] MSI Cyborg 15 A13VEK-2089VN - Intel Core i7 13620H | RTX 4050 | 15.6 FHD IPS 144Hz
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6"FHD 144Hz |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6"FHD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo IdeaPad Slim 5 14IRH10R 83J0006EVN 2025 - Intel Core 5 210H | 16GB | 14 inch Full HD+ OLED
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
- Giá bán: 21.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Gigabyte A16 CTHH3VN893SH - Intel Core i5 13420H | RTX 5050 | 16 Inch 165Hz
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
- Giá bán: 26.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell 14 DC14250 C7U161W11SLU - Intel® Core™ 7-150U | 16GB DDR5 | SSD 1TB | 14 Inch Full HD+
| CPU |
Intel Core 7-150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-17%
- Giá bán: 24.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 7-150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Vivobook S16 S3607CA-SH083WS - Ultra 7 255H | 16GB | 512GB | 16 inch FHD OLED
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
16" WUXGA OLED |
- Giá bán: 24.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
16" WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Vivobook S16 S5606CA-RI171WS - Ultra 7 255H | 16 Inch 3K
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 16 Inch 3K |
- Giá bán: 27.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 16 Inch 3K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Vivobook S14 S3407CA-LY096WS - Ultra 7 255H | 14.0 Inch WUXGA
| CPU |
Ultra 7 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
- Giá bán: 24.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Gaming V16 V3607VJ-RP071W - Core 5 210H | RTX 3050 6GB | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 16" 144Hz |
- Giá bán: 26.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-74UM NH.QUBSV.003 - Core 7 240H | RTX 3050 6GB | 15.6 Inch Full HD 180Hz 100%sRGB
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 180Hz, 100%sRGB |
-8%
- Giá bán: 29.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
31.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 7 14-fr0027TU C1MN1PA - Ultra 7 255U | 16GB | 14 Inch Full HD+
| CPU | Ultra 7 255U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-5%
- Giá bán: 27.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-ag1066AU BZ7S9PA - AMD Ryzen Al 7 350 | RAM 16GB | 16 Inch Full HD+ Touch
| CPU | Ryzen Al 7 350 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" FHD+ Touch |
-6%
- Giá bán: 27.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen Al 7 350 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" FHD+ Touch |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell 16 DC16250 C7U161W11BLU - Intel Core 7 150U | 16GB | 16 Inch Full HD+
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD+ |
-3%
- Giá bán: 26.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
26.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Gaming V16 V3607VH-RP025W - Intel Core 7 240H | RTX 5050 8GB | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
- Giá bán: 28.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-ag1068AU BZ7T0PA - Ryzen AI 5 340 | 16 Inch WUXGA Touch
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0000DVN - Ryzen 5 7535HS | RTX 3050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 5 7535HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-7%
- Giá bán: 26.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 5 7535HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S000DDVN - AMD Ryzen™ 7 170 | RTX 4050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-9%
- Giá bán: 29.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
32.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0004FVN - Ryzen 7 7735HS | RTX 4050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-3%
- Giá bán: 29.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Gaming V16 V3607VH-RP024W - Core 5 210H | RTX 5050 8GB | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
- Giá bán: 26.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IAH10 83NC001AVN - Ultra 7 255H | 24GB | 1TB | 14 Inch OLED
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi