Góp ý
khiếu nại
Liên hệ
trực tiếp
Laptop88 - 125 Trần Đại Nghĩa
Số 125 Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Laptop88 - 87 Nguyễn Văn Lộc
87 Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội
Laptop88 - 34 Hồ Tùng Mậu
34 Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Hà Nội
Laptop88 - 63 Thái hà
63 Thái Hà - Đống đa - Hà Nội
Chăm sóc khách hàng
Hotline 024.7106.9999 - ấn 1
Mua hàng online
Hotline 024.7106.9999 - ấn 2
Tin tức
Deal hot
Học tập, Văn phòng
Gaming
Đồ họa, Kỹ thuật
Mỏng nhẹ, Cao cấp
Màn hình
Ram, Ổ cứng
Tai nghe, Chuột, Phím
| CPU |
Core i5 13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 165Hz |
| CPU |
Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 16" FHD |
| CPU |
R7 260 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
| CPU |
Core 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 8GB/16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch Full HD |
| CPU |
AMD RYZEN AI 7 445 |
| RAM | RAM 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
VGA AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14.0 inch OLED 95% DCI-P3 |
-6%
| CPU |
Snapdragon X X1-26-100 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Qualcomm Adreno GPU |
| M.Hình | 14" FHD+ |
| CPU |
AMD Ryzen 5 40 |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" FHD |
| CPU |
AMD Ryzen 5 220 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" FHD+ |
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
| CPU |
Core 3 100U |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD |
| CPU |
Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD |
| CPU |
Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD+ |
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch Full HD |
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch Full HD |
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch Full HD |
-19%
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD |
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD |
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD |
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel® Graphics |
| M.Hình | 16" Full HD+ |
-7%
| CPU |
AMD Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-19%
| CPU |
AMD Ryzen™ 5 150 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-16%
| CPU |
Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
Giỏ hàng của bạn
Có 0 sản phẩm