Góp ý
khiếu nại
Liên hệ
trực tiếp
Laptop88 - 125 Trần Đại Nghĩa
Số 125 Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Laptop88 - 87 Nguyễn Văn Lộc
87 Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội
Laptop88 - 34 Hồ Tùng Mậu
34 Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Hà Nội
Laptop88 - 144 Thái hà
144 Thái Hà - Đống đa - Hà Nội
Chăm sóc khách hàng
Hotline 024.7106.9999 - ấn 1
Mua hàng online
Hotline 024.7106.9999 - ấn 2
Tin tức
Deal hot
Học tập, Văn phòng
Gaming
Đồ họa, Kỹ thuật
Mỏng nhẹ, Cao cấp
Màn hình
Ram, Ổ cứng
Tai nghe, Chuột, Phím
| CPU | i7 14650HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA |
| CPU |
i5 13450HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 240Hz |
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
| CPU |
Intel® Core™ i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
| CPU | i7 14650HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16"WQXGA |
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
| CPU |
AMD Ryzen AI 9 465 |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 16" 3K 120Hz |
| CPU |
Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
| CPU |
AMD Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA 60Hz |
| CPU |
Core i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
| CPU |
Ryzen 7 260 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
| CPU |
Core i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
| CPU |
AMD Ryzen™ 9 8940HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 165Hz |
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 165Hz |
| CPU |
Core i5 13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 165Hz |
Giỏ hàng của bạn
Có 0 sản phẩm