Góp ý
khiếu nại
Liên hệ
trực tiếp
Laptop88 - 125 Trần Đại Nghĩa
Số 125 Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Laptop88 - 87 Nguyễn Văn Lộc
87 Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội
Laptop88 - 34 Hồ Tùng Mậu
34 Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Hà Nội
Laptop88 - 144 Thái hà
144 Thái Hà - Đống đa - Hà Nội
Chăm sóc khách hàng
Hotline 024.7106.9999 - ấn 1
Mua hàng online
Hotline 024.7106.9999 - ấn 2
Tin tức
Deal hot
Học tập, Văn phòng
Gaming
Đồ họa, Kỹ thuật
Mỏng nhẹ, Cao cấp
Màn hình
Ram, Ổ cứng
Tai nghe, Chuột, Phím
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
-12%
| CPU |
R7-7445HS |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Nvidia RTX 3050 4GB |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
-18%
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
-4%
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
| CPU |
AMD Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA 60Hz |
| CPU |
Ultra 5 255H |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
| CPU |
Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
| CPU |
Intel Core Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB M.2 NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
14" 3K OLED 100% DCI-P3 |
-15%
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
16" WUXGA OLED |
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
16" WUXGA OLED |
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 16 Inch 3K |
| CPU |
Ultra 7 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 16" 144Hz |
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
| CPU |
Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Radeon 840M |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED |
| CPU |
Intel Core Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel® Arc™ Graphics |
| M.Hình |
14" Full HD+ 100%sRGB |
-7%
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch 3K OLED |
-27%
| CPU |
Intel® Core™ Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD+ |
-13%
| CPU |
Intel® Core™ Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD+ |
-7%
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch Full HD |
| CPU |
Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 16" FHD |
| CPU |
R7 260 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Giỏ hàng của bạn
Có 0 sản phẩm