Góp ý
khiếu nại
Liên hệ
trực tiếp
Laptop88 - 125 Trần Đại Nghĩa
Số 125 Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Laptop88 - 87 Nguyễn Văn Lộc
87 Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội
Laptop88 - 34 Hồ Tùng Mậu
34 Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Hà Nội
Laptop88 - 144 Thái hà
144 Thái Hà - Đống đa - Hà Nội
Chăm sóc khách hàng
Hotline 024.7106.9999 - ấn 1
Mua hàng online
Hotline 024.7106.9999 - ấn 2
Tin tức
Deal hot
Học tập, Văn phòng
Gaming
Đồ họa, Kỹ thuật
Mỏng nhẹ, Cao cấp
Màn hình
Ram, Ổ cứng
Tai nghe, Chuột, Phím
| CPU |
Core i5 13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình |
15 Inch FHD |
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 8GB/16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD |
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WQXGA |
| CPU |
Intel® Core™ i5-13420H |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD |
| CPU |
Core i5 13420H |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
| CPU |
R5 150 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Radeon Graphics |
| M.Hình | 14.0" Full HD |
-8%
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD |
-7%
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD |
| CPU |
Intel® Core™ i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch Full HD |
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 16" 2.5K 144Hz |
| CPU |
Ryzen 5 150 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-6%
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình |
15 Inch FHD |
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB M.2 NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
-5%
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
| CPU |
Ryzen 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD |
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 8GB/16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch Full HD |
| CPU |
Snapdragon X X1-26-100 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Qualcomm Adreno GPU |
| M.Hình | 14" FHD+ |
| CPU |
AMD Ryzen 5 40 |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" FHD |
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
| CPU |
Core 3 100U |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD |
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch Full HD |
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD |
Giỏ hàng của bạn
Có 0 sản phẩm