Góp ý
khiếu nại
Liên hệ
trực tiếp
Laptop88 - 125 Trần Đại Nghĩa
Số 125 Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Laptop88 - 87 Nguyễn Văn Lộc
87 Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội
Laptop88 - 34 Hồ Tùng Mậu
34 Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Hà Nội
Laptop88 - 144 Thái hà
144 Thái Hà - Đống đa - Hà Nội
Chăm sóc khách hàng
Hotline 024.7106.9999 - ấn 1
Mua hàng online
Hotline 024.7106.9999 - ấn 2
Tin tức
Deal hot
Học tập, Văn phòng
Gaming
Đồ họa, Kỹ thuật
Mỏng nhẹ, Cao cấp
Màn hình
Ram, Ổ cứng
Tai nghe, Chuột, Phím
| CPU |
i3 1315U |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 256GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD |
-11%
| CPU |
i3 1315U |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 256GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.0 Inch Full HD |
| CPU |
Intel® Core™ 3 100U |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD |
| CPU |
Intel® Core™ i3-1315U |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD |
-5%
| CPU |
i3-1315U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD |
Giỏ hàng của bạn
Có 0 sản phẩm