Góp ý
khiếu nại
Liên hệ
trực tiếp
Laptop88 - 125 Trần Đại Nghĩa
Số 125 Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Laptop88 - 87 Nguyễn Văn Lộc
87 Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội
Laptop88 - 34 Hồ Tùng Mậu
34 Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Hà Nội
Laptop88 - 63 Thái hà
63 Thái Hà - Đống đa - Hà Nội
Chăm sóc khách hàng
Hotline 024.7106.9999 - ấn 1
Mua hàng online
Hotline 024.7106.9999 - ấn 2
Tin tức
Deal hot
Học tập, Văn phòng
Gaming
Đồ họa, Kỹ thuật
Mỏng nhẹ, Cao cấp
Màn hình
Ram, Ổ cứng
Tai nghe, Chuột, Phím
| CPU |
AI 9 HX 370 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 3K OLED |
| CPU |
AI Max+ 395 |
| RAM | 128GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 13" 2.5K 180Hz |
-5%
| CPU |
AI 9 465 |
| RAM | 32GB DDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
| CPU |
Ryzen AI Max+ 392 |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Radeon 8060s |
| M.Hình | 14" 165Hz |
| CPU | AMD Ryzen 9 8940HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5080 |
| M.Hình | 16" WQXGA |
| CPU | AMD Ryzen 9 8940HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA |
| CPU | AMD Ryzen 9 8940HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" WQXGA |
| CPU |
Ryzen Ai Max+ 395 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Radeon 8060S |
| M.Hình | 13.3" 3K OLED |
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 9 465 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 165Hz |
Giỏ hàng của bạn
Có 0 sản phẩm