Góp ý
khiếu nại
Liên hệ
trực tiếp
Laptop88 - 125 Trần Đại Nghĩa
Số 125 Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Laptop88 - 87 Nguyễn Văn Lộc
87 Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội
Laptop88 - 34 Hồ Tùng Mậu
34 Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Hà Nội
Laptop88 - 63 Thái hà
63 Thái Hà - Đống đa - Hà Nội
Chăm sóc khách hàng
Hotline 024.7106.9999 - ấn 1
Mua hàng online
Hotline 024.7106.9999 - ấn 2
Tin tức
Deal hot
Học tập, Văn phòng
Gaming
Đồ họa, Kỹ thuật
Mỏng nhẹ, Cao cấp
Màn hình
Ram, Ổ cứng
Tai nghe, Chuột, Phím
| CPU |
Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
| CPU |
AMD Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA 60Hz |
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch 3K OLED |
-27%
| CPU |
AI Max+ 395 |
| RAM | 128GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 13" 2.5K 180Hz |
-5%
| CPU |
Core i5 14450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
| CPU |
AI 9 465 |
| RAM | 32GB DDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
| CPU |
Ryzen AI Max+ 392 |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Radeon 8060s |
| M.Hình | 14" 165Hz |
| CPU | AMD Ryzen 9 8940HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5080 |
| M.Hình | 16" WQXGA |
| CPU | AMD Ryzen 9 8940HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA |
| CPU | AMD Ryzen 9 8940HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" WQXGA |
| CPU |
Ryzen Ai Max+ 395 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Radeon 8060S |
| M.Hình | 13.3" 3K OLED |
| CPU |
Ryzen 7 8840HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Radeon 780M |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
| CPU |
Ryzen 7 8840HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Radeon 780M |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD |
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
| CPU |
Intel® Core™ Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD+ |
-13%
| CPU |
Intel® Core™ Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD+ |
-7%
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch Full HD |
| CPU |
Core i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
| CPU |
Ryzen 7 260 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
| CPU |
Core i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" FHD+ |
| CPU |
AMD Ryzen™ 9 8940HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 165Hz |
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 9 465 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 165Hz |
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 165Hz |
Giỏ hàng của bạn
Có 0 sản phẩm