Góp ý
khiếu nại
Liên hệ
trực tiếp
Laptop88 - 125 Trần Đại Nghĩa
Số 125 Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Laptop88 - 87 Nguyễn Văn Lộc
87 Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội
Laptop88 - 34 Hồ Tùng Mậu
34 Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Hà Nội
Laptop88 - 144 Thái hà
144 Thái Hà - Đống đa - Hà Nội
Chăm sóc khách hàng
Hotline 024.7106.9999 - ấn 1
Mua hàng online
Hotline 024.7106.9999 - ấn 2
Tin tức
Deal hot
Học tập, Văn phòng
Gaming
Đồ họa, Kỹ thuật
Mỏng nhẹ, Cao cấp
Màn hình
Ram, Ổ cứng
Tai nghe, Chuột, Phím
| CPU |
Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình |
15 Inch FHD |
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB M.2 NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
-5%
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 240Hz |
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
| CPU |
i3-1315U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD |
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
| CPU |
Ryzen 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
| CPU |
Intel Core Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB M.2 NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
14" 3K OLED 100% DCI-P3 |
-15%
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel ARC 130V |
| M.Hình | 14" WQXGA |
| CPU |
Ultra 5 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
16" WUXGA OLED |
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình |
16" WUXGA OLED |
| CPU |
Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 16 Inch 3K |
| CPU |
Ultra 7 225H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 16" 144Hz |
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
| CPU |
Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
AMD Radeon™ Graphics |
| M.Hình | 14" 3K 120Hz |
| CPU |
Intel® Core™ i7 14650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
| CPU | Intel Core Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5070 Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA |
| CPU | i7 14650HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16"WQXGA |
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD |
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
Giỏ hàng của bạn
Có 0 sản phẩm