Laptop Đồ họa | Trang 2
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Asus ProArt PX13 HN7306EA-LX050W - Ryzen AI Max+ 395 | 32GB | 1TB | Radeon 8060S Graphics | 13.3 inch 3K OLED Cảm Ứng
| CPU |
Ryzen Ai Max+ 395 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Radeon 8060S |
| M.Hình | 13.3" 3K OLED |
- Giá bán: 76.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ryzen Ai Max+ 395 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Radeon 8060S |
| M.Hình | 13.3" 3K OLED |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Dell Precision 7680 - Intel Core i9 13950HX | 32GB DDR5 | RTX A1000 | 16 Inch Full HD+
| CPU |
i9 13950HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX A1000 |
| M.Hình | 16 inch FHD+ |
- Giá bán: 34.800.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i9 13950HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX A1000 |
| M.Hình | 16 inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP11 83Q7001JVN - AMD Ryzen 7 250 | RTX 5060 | 15.1 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 15.1" WQXGA 165Hz |
- Giá bán: 51.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 15.1" WQXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-50VA NH.QUBSV.002 - Core 5 210H | RTX 3050 6GB | 15.6 inch FHD 180Hz, 100%sRGB
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 3050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
-10%
- Giá bán: 26.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 3050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-50RB NH.QUASV.002 - Core 5 210H | RTX 4050 6GB | 15.6 inch FHD 180Hz, 100%sRGB
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
-13%
- Giá bán: 28.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
32.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN - Intel i7 13645HX | RTX 5050 | 15.6 Inch 144Hz 100%sRGB
| CPU | i7 13645HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-14%
- Giá bán: 34.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13645HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-71-75LR- Intel Core 7 240H | RTX 5060 | 16 Inch 2K, 180Hz
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
- Giá bán: 37.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel AN16S-61-R193 - Ryzen 9 AI 365 | 16GB | 512GB | RTX 5070 | 16 Inch 2K 180Hz
| CPU | R9 AI 365 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
- Giá bán: 52.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R9 AI 365 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-61-R7KQ - Ryzen 5 AI 340 | RTX 5060 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 37.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro V ProPanel ANV16S-61-R0B8 - Ryzen 5 AI 340 | RTX 5050 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 35.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-59RR - Core 5 210H | RTX 5050 | 15.6 inch FHD 180Hz, 100%sRGB
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
- Giá bán: 31.900.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE00PEVN - Intel i7 13650HX | RTX 5050 | 15.6 Inch 144Hz
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-11%
- Giá bán: 35.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-59AA - Core i5-13420H | RTX 5050 | 15.6 inch FHD 180Hz, 100%sRGB
| CPU | i5-13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
- Giá bán: 29.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00A7VN - Intel Core i7-14700HX | RTX 5050 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | i7-14700HX |
| RAM | 16GB / 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz |
-11%
- Giá bán: 42.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
47.690.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-14700HX |
| RAM | 16GB / 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001VVN - Ultra 9 275HX | RTX 5070 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 79.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001UVN - Ultra 9 275HX | RTX 5060 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 75.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Book 9 14IAH10 83KJ001QVN - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
-6%
- Giá bán: 65.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
69.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Vector 16 HX AI A2XWJG 470VN - Intel Core Ultra 9 275HX | RTX 5090 | 16 Inch QHD+ 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5090 |
| M.Hình | 16" QHD+ |
- Giá bán: 99.999.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5090 |
| M.Hình | 16" QHD+ |
Chương trình khuyến mãi