Laptop Đồ họa Trên 50 triệu
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Gaming ASUS ROG Zephyrus G16 GU605CR-QR265WS - Core Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | RTX 5070 Ti | 16 Inch 240Hz
| CPU | Intel Core Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5070 Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA |
- Giá bán: 75.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5070 Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus ROG Zephyrus G14 GA403WM-QS051WS - Ryzen AI 9 HX 370 | RTX 5060 | 14 inch 3K OLED
| CPU |
AI 9 HX 370 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 3K OLED |
- Giá bán: 54.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AI 9 HX 370 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 |
| M.Hình | 14" 3K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Rog Flow Z13 GZ302EAC-RU184WS - Ryzen AI Max+ 395 | 128GB | 1TB | 13.4 Inch 2.5K 180Hz
| CPU |
AI Max+ 395 |
| RAM | 128GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 13" 2.5K 180Hz |
-1%
- Giá bán: 108.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
109.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AI Max+ 395 |
| RAM | 128GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 13" 2.5K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001VVN - Ultra 9 275HX | RTX 5070 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 69.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001UVN - Ultra 9 275HX | RTX 5060 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 63.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Book 9 14IAH10 83KJ001QVN - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
-6%
- Giá bán: 65.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
69.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Vector 16 HX AI A2XWJG 470VN - Intel Core Ultra 9 275HX | RTX 5090 | 16 Inch QHD+ 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5090 |
| M.Hình | 16" QHD+ |
- Giá bán: 99.999.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5090 |
| M.Hình | 16" QHD+ |
Chương trình khuyến mãi