Laptop 20 triệu | Trang 4
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop ASUS Vivobook 15 M1502NAQ-BQ031W - AMD Ryzen™ 7 170 | 16GB DDR5 | 15.6 inch Full HD
| CPU |
AMD Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-22%
- Giá bán: 17.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell 14 DC14255 DC4AI5278W1 - AMD Ryzen AI 5 330 | 16GB DDR5 | 14 Inch Full HD+
| CPU |
AMD Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-6%
- Giá bán: 20.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
21.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IRX11 83SC003TVN - Intel i5 13450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 5060 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
- Giá bán: 30.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-ag1069AU BZ7T1PA - Ryzen AI 5 340 | 16 Inch 2K
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" 2K |
- Giá bán: 22.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" 2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 14 PC14250-235U-16512W - Ultra 5 235U | 16GB | 512GB | 14 Inch Full HD +
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 27.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo ThinkBook 16 G8 IAL 21SK0073VN 2025 - Intel Core Ultra 7 255H | 16GB DDR5 | 1TB | 16 Inch WUXGA
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-AF1046TU BZ7Q8PA - Intel Ultra 5 225U | 16 Inch Full HD+
| CPU | Ultra 5 225U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16 FHD+ |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 225U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16 FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Gaming V16 V3607VU-RP343W - Core 5 210H | RTX 4050 6GB | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
-17%
- Giá bán: 24.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus ExpertBook P1 P1503CVA-i716-63WS - Intel Core i7-13620H | 15.6 inch Full HD
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.0 Inch Full HD |
- Giá bán: 19.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.0 Inch Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Inspiron 3530 71053721 - Intel Core i7 - 1355U | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
i5 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
- Giá bán: 20.390.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Inspiron 5440 N5440-C5U165W11IBD2 - Core 5 120U | MX 570A |14 Inch 2.2K
| CPU |
Core 5-120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
MX 570A |
| M.Hình | 14 Inch 2.2K |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5-120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
MX 570A |
| M.Hình | 14 Inch 2.2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 FD1045TU 9Z2X1PA / FD1043TU 9Z2W9PA - Intel Core 5 120U | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 17.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 FD1037TU 9Z2W5PA / FD1039TU 9Z2W7PA - Intel Core 7 150U | 15 Inch Full HD
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 20.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 FD1060TU 9Z2X8PA / FD1058TU 9Z2X6PA - Intel Core Ultra 7 155H | 15 Inch Full HD
| CPU |
Ultra 7 155H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 21.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 155H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad 5 2in1 14Q8X9 83GH001FVN - Snap X Plus X1P-42-100 | 16GB DDR5 | SSD 512GB | 14 inch Full HD+ 100% DCI-P3 OLED
| CPU | Snapdragon® X Plus X1P-42 |
| RAM | 16GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Qualcomm® Adreno™ GPU |
| M.Hình | 14" 100% DCI-P3 OLED |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Snapdragon® X Plus X1P-42 |
| RAM | 16GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Qualcomm® Adreno™ GPU |
| M.Hình | 14" 100% DCI-P3 OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH9 83DA0020VN | Intel Core Ultra 7-155H | 32GB | 14 Inch WUXGA OLED 100% DCI-P3
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED 100% DCI-P3 |
-10%
- Giá bán: 26.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Inspiron 5440 N4I5211W1 - Intel Core 5-120U | 16GB | 14 inch Full HD+
| CPU |
Core 5-120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 14.0" Full HD+ |
-31%
- Giá bán: 20.790.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5-120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 14.0" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Gigabyte G5 MF5-52VN353SH - i5-13500H | RTX 4050 | 15.6 inch 144Hz
| CPU |
i5-13500H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13500H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" Full HD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH9 83DA001YVN | Intel Core Ultra 7-155H | 32GB | 14 inch WUXGA
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA |
-20%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH9 83DA001NVN | Intel Core Ultra 5-125H | 16GB | 14 inch WUXGA OLED
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA OLED |
-37%
- Giá bán: 18.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi