Laptop 20 triệu 30 triệu - 50 triệu
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX9 83DV01ALVN - Intel i7 13650HX | 16GB | 512GB | RTX 4050
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-14%
- Giá bán: 30.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
35.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Katana 15 HX B14WEK 286VN - Intel Core i5 14450HX | RTX 5050 | 15.6 inch QHD 165Hz, 100% DCI-P3
| CPU |
i5-14450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 15.6" QHD 165Hz 100% DCI-P3 |
-24%
- Giá bán: 30.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-14450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 15.6" QHD 165Hz 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IRX11 83SC003TVN - Intel i5 13450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 5060 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
- Giá bán: 30.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-13450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi