[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 16 G8 IRL 21SH0093VA - Intel Core 5 210H | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 20.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 3 21TF003QVA - Core 5 210H | 16GB | 512GB | 16 inch WUXGA
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 20.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Xiaoxin 14c AHP10-83K90003CD - AMD Ryzen 7 8745HS | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Ryzen 7 8745HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-6%
- Giá bán: 16.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
17.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 8745HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15ARP10 83K700EWVN - Ryzen 7 7735HS | 16GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-2%
- Giá bán: 17.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
18.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15ARP10 83K700EVVN - Ryzen 7 7735HS | 24GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-5%
- Giá bán: 19.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
20.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0006QVN - Ryzen 7 7735HS | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-18%
- Giá bán: 25.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 14AKP10 83HX00ABVN - Ryzen AI 5 330 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED 100%DCI-P3
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED 100%DCI-P3 |
-9%
- Giá bán: 21.790.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED 100%DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Thinkbook 14 G8 IRL-21SG007PVA - Intel Core 7-240H | 16GB | 14 Inch Full HD+
| CPU |
Core 7-240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-6%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7-240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K6005VVN / 83K6005UVN - AMD Ryzen 5 7535HS | 16GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB /24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-22%
- Giá bán: 17.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB /24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0081VN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED 120Hz
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 2.8K OLED 120Hz |
-10%
- Giá bán: 35.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 2.8K OLED 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK00CVUS - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New Outlet] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0086VN - Intel Core Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
-14%
- Giá bán: 25.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion Pro 7 16IAX10H 83F500JGVN - Ultra 9 275X | RAM 32GB | RTX 5070Ti | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 79.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Màn Hình Lenovo L24-4C 67DDKAC6VN (23.8 Inch/Full HD/IPS/144Hz/4ms)
| Kích thước |
23.8 Inch |
| Độ phân giải |
Full HD |
| Tấm nền |
IPS, 250cd/m² |
| Tần số quét |
144hz |
| Cổng kết nối |
HDMI + VGA |
-10%
- Giá bán: 2.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
2.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Kích thước |
23.8 Inch |
| Độ phân giải |
Full HD |
| Tấm nền |
IPS, 250cd/m² |
| Tần số quét |
144hz |
| Cổng kết nối |
HDMI + VGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Máy tính bảng Lenovo Idea Tab Wifi ZAFR0440VN/ZAFR0484VN - Chip MediaTek Dimensity 6300 | 128GB | 11 Inch 2.5K 90Hz | Polar Blue
| Chipset |
MediaTek Dimensity 6300 |
| Dung lượng | 128 GB |
| Ram | 4GB |
| Hệ điều hành |
Android™ 15 trở lên |
| M.Hình | 11 inch 2.5K 90Hz |
-27%
- Giá bán: 5.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
7.290.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Chipset |
MediaTek Dimensity 6300 |
| Dung lượng | 128 GB |
| Ram | 4GB |
| Hệ điều hành |
Android™ 15 trở lên |
| M.Hình | 11 inch 2.5K 90Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IPH11 83SL000LVN - Intel Core Ultra 7 356H | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 5060 | 15.3 inch WUXGA 165Hz
| CPU | Ultra 7-356H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 WUXGA 165Hz |
-7%
- Giá bán: 42.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
45.590.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7-356H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 WUXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Lenovo LOQ 15AHP10 cũ - AMD Ryzen 7 250 | RTX 5050 | 15.6 Inch Full HD, 144Hz, 100%sRGB
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
- Giá bán: 27.900.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 16 G9 IRL 21US008DVA 2026 - Intel Core i5-13420H | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN - Intel i7 13645HX | RTX 5050 | 15.6 Inch 144Hz 100%sRGB
| CPU | i7 13645HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-12%
- Giá bán: 35.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13645HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Màn Hình Lenovo ThinkVision S22-4E 64CBKAR6VN (21.5 Inch/ Full HD/ IPS/ 4ms/ 100HZ/99%sRGB )
| Kích thước |
21.5 Inch |
| Độ phân giải |
Full HD (1920x1080) |
| Tấm nền |
IPS |
| Tần số quét |
100hz |
| Cổng kết nối |
HDMI + VGA |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Kích thước |
21.5 Inch |
| Độ phân giải |
Full HD (1920x1080) |
| Tấm nền |
IPS |
| Tần số quét |
100hz |
| Cổng kết nối |
HDMI + VGA |
Chương trình khuyến mãi