Máy Tính Đồng Bộ Lenovo ThinkCentre Neo 50S G5 12XF001VVA - Intel Core i5-13400 | 8GB | 512GB
| CPU |
i5 13400 |
| RAM |
8GB RAM |
| Ổ cứng |
SSD 512GB NVMe |
| Card đồ họa |
Intel® UHD Graphics |
- Giá bán: 13.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 13400 |
| RAM |
8GB RAM |
| Ổ cứng |
SSD 512GB NVMe |
| Card đồ họa |
Intel® UHD Graphics |
Chương trình khuyến mãi
Máy Tính Đồng Bộ Lenovo ThinkCentre Neo 50S G5 12XD002LVA - Intel Core i7-14700 | 16GB | 512GB
| CPU |
i7 14700 |
| RAM |
16GB RAM |
| Ổ cứng |
SSD 512GB NVMe |
| Card đồ họa |
Intel® UHD Graphics |
- Giá bán: 18.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700 |
| RAM |
16GB RAM |
| Ổ cứng |
SSD 512GB NVMe |
| Card đồ họa |
Intel® UHD Graphics |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14AKP10 83HX001JVN Ryzen AI 7 350 | 32GB | 1TB | AMD Radeon 860M | 14" OLED
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD 860M |
| M.Hình | 14 Inch OLED |
-1%
- Giá bán: 26.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
26.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD 860M |
| M.Hình | 14 Inch OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Yoga Slim 9 14ILL10 83CX001AVN - Intel Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14" WQUXGA OLED
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"WQUXGA OLED |
- Giá bán: 55.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"WQUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0037VN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 7 258H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
-13%
- Giá bán: 34.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Flex 5 14ABR8 82XX00DMVN - Ryzen 5 7430U | 16GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | R5 7430U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
-20%
- Giá bán: 15.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7430U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga 7 2 in 1 14ILL10 83JQ0049VN - Intel Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 2.8K Oled Touch
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-5%
- Giá bán: 37.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK0079VN - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-15%
- Giá bán: 21.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion Pro 7 16IAX10H 83F5008WVN - Intel Core Ultra 9-275HX | RTX 5080
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5080 |
| M.Hình | 16" WUXGA 240Hz |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5080 |
| M.Hình | 16" WUXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00A7VN - Intel Core i7-14700HX | RTX 5050 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | i7-14700HX |
| RAM | 16GB / 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz |
-13%
- Giá bán: 41.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
47.690.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-14700HX |
| RAM | 16GB / 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 2 21MA004GVA - Intel Ultra 7 155U | 16GB | 1TB | 16 inch WUXGA
| CPU |
Ultra 7 155U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 27.390.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 155U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 14 G7 IML 21MR0072VN - Intel Ultra 7 155U | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU |
Ultra 7 155U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
- Giá bán: 27.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 155U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] PC Máy Tính Đồng Bộ Lenovo ThinkCentre 30s 13DG0005VA/13DG0006VA - Intel i7-13620H | 8GB | 512GB
| CPU |
i7 13620H |
| RAM |
8GB/16GB RAM |
| Ổ cứng |
SSD 512GB |
| Card đồ họa |
Intel® UHD Graphics |
- Giá bán: 17.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 13620H |
| RAM |
8GB/16GB RAM |
| Ổ cứng |
SSD 512GB |
| Card đồ họa |
Intel® UHD Graphics |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IAH10 83NC001AVN - Ultra 7 255H | 24GB | 1TB | 14 Inch OLED
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV00D8VN - Intel Ultra 5 125H | 16GB | 1TB | 14 Inch OLED
| CPU | Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
-16%
- Giá bán: 25.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV00DKVN - Intel Core Ultra 7 155H | 32GB | 1TB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
-8%
- Giá bán: 29.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
31.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Book 9 14IAH10 83KJ001QVN - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
-6%
- Giá bán: 65.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
69.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001UVN - Ultra 9 275HX | RTX 5060 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 63.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001VVN - Ultra 9 275HX | RTX 5070 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 69.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH8 83EM00H6IN - Intel Core i7-13620H | 16GB | 15 inch Full HD
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
-8%
- Giá bán: 18.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi