[New 100%] Laptop HP Victus 15 - FA2731TX B85LNPA - Intel Core i5-13420H | RTX 3050 6GB | 15.6 Inch Full HD 144Hz
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" FHD 144Hz |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" FHD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP Pavilion X360 14 EK1049TU 80R27PA 2023 - Intel Core i5 1335U | 16GB | Full HD | Kèm bút
| CPU | i5 - 1335u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5 - 1335u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP Victus 15 fb3116AX BX8U4PA - AMD Ryzen 7 7445HS | RTX 3050 | 15.6 Inch Full HD 144Hz
| CPU | R7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
-4%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
24.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
Chương trình khuyến mãi
Mainboard HP OMEN B550 AMD
| Socket CPU |
AMD AM4 |
| Chipset |
AMD B550 |
|
Form Factor |
mATX |
| Khe RAM |
4 Khe DDR4 |
| Kết nối | Khe M.2 |
- Giá bán: 1.850.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Socket CPU |
AMD AM4 |
| Chipset |
AMD B550 |
|
Form Factor |
mATX |
| Khe RAM |
4 Khe DDR4 |
| Kết nối | Khe M.2 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Máy In HP 107W-4ZB78A (Wifi) - In Laser Đen Trắng
| Chủng loại | In laser đen trắng |
| Loại máy | In 1 mặt |
| Tốc độ in | 20 trang / phút |
| Độ phân giải | 1200x1200 dpi |
| Kết nối | Wifi + USB |
-25%
- Giá bán: 2.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
3.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Chủng loại | In laser đen trắng |
| Loại máy | In 1 mặt |
| Tốc độ in | 20 trang / phút |
| Độ phân giải | 1200x1200 dpi |
| Kết nối | Wifi + USB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Máy In HP LaserJet M211dw-9YF83A (Wifi) - In Laser Đen Trắng / Đảo Mặt
| Chủng loại | In laser đen trắng |
| Loại máy | In 2 mặt |
| Tốc độ in | 29 trang / phút |
| Độ phân giải | 600x600 dpi |
| Kết nối | Wifi + USB + LAN |
-20%
- Giá bán: 3.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
4.999.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Chủng loại | In laser đen trắng |
| Loại máy | In 2 mặt |
| Tốc độ in | 29 trang / phút |
| Độ phân giải | 600x600 dpi |
| Kết nối | Wifi + USB + LAN |
Chương trình khuyến mãi