[New Outlet] Laptop HP OmniBook X Flip 14-fm0088TU - Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch 2K
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] HP OMEN 16‑ap0121AX BX9M2PA - AMD Ryzen™ AI 7 350 | RTX 5060 | 16 Inch Full HD+ 165Hz 100%sRGB
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
-9%
- Giá bán: 41.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
45.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
Laptop HP Victus 15 fb3116AX BX8U4PA Cũ - AMD Ryzen 7 7445HS | RTX 3050 | 15.6 Inch Full HD 144Hz
| CPU | R7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
-20%
- Giá bán: 19.900.000đ
-
Giá bán niêm yết
24.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
Chương trình khuyến mãi
Sạc HP 45W | 65W | 120W Chữ Nhật Chân Xanh (4.5x3mm)
| Thương hiệu |
HP |
| Input |
100v-240v |
| Công suất |
45W | 65W | 120W |
| Hình dáng |
Chữ nhật |
| Kích thước | 4,5mm * 3,0mm |
-31%
- Giá bán: 200.000đ
-
Giá bán niêm yết
290.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Thương hiệu |
HP |
| Input |
100v-240v |
| Công suất |
45W | 65W | 120W |
| Hình dáng |
Chữ nhật |
| Kích thước | 4,5mm * 3,0mm |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-ag1069AU BZ7T1PA - Ryzen AI 5 340 | 16 Inch 2K
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" 2K |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" 2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 7 14-fr0024TU C1MN0PA - Ultra 7 255H | 32GB | 512GB | 14 Inch 2K
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
- Giá bán: 31.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook X Flip 14-fm0088TU BZ7Q2PA - Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch Full HD+
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 27.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ HP Envy 15 X360 15m-dr0012dx - Intel Core i7
| CPU |
i7 8565u |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| GPU |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
- Giá bán: 10.000.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 8565u |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| GPU |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 7 14-fs0043TU C1MN3PA - Intel Core 5 210H | 14 Inch Full HD+
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
Chuột không dây HP 250
| Kết nối |
Không dây - 2.4GHz |
| Màu sắc |
Đen |
| Dạng cảm biến |
Optical |
| Số nút bấm |
3 |
| Trọng lượng | 94g |
- Giá bán: 300.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Kết nối |
Không dây - 2.4GHz |
| Màu sắc |
Đen |
| Dạng cảm biến |
Optical |
| Số nút bấm |
3 |
| Trọng lượng | 94g |
Chương trình khuyến mãi
Giao hàng từ Hà Nội, ship toàn quốc
Chuột không dây HP Z3700
| Kết nối |
Không dây - 2.4GHz |
| Màu sắc |
Xanh Đen |
| Dạng cảm biến |
Optical |
| Số nút bấm |
3 |
| Trọng lượng | 50g |
-88%
- Giá bán: 69.000đ
-
Giá bán niêm yết
599.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Kết nối |
Không dây - 2.4GHz |
| Màu sắc |
Xanh Đen |
| Dạng cảm biến |
Optical |
| Số nút bấm |
3 |
| Trọng lượng | 50g |
Chương trình khuyến mãi
Tai nghe HP H2800
| Thương hiệu |
HP |
| Loại tai nghe |
Chụp tai |
| Loại kết nối |
Giắc cắm 3,5mm |
| Kích thước |
14.2x18x6.2cm |
| Trọng lượng |
0.125 kg |
-17%
- Giá bán: 249.000đ
-
Giá bán niêm yết
299.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Thương hiệu |
HP |
| Loại tai nghe |
Chụp tai |
| Loại kết nối |
Giắc cắm 3,5mm |
| Kích thước |
14.2x18x6.2cm |
| Trọng lượng |
0.125 kg |
Chương trình khuyến mãi
Giao hàng từ Hà Nội, ship toàn quốc
Card Wwan 4G Kết Nối 4G/3G Cho Laptop - HP LT4120 Model T77W595 / LT4211 Model T77H468
| Model |
T77W595 |
| Tiêu chuẩn | FDD LTE |
| Tương thích |
Dell,HP,Lenovo |
| Kích thước |
42x30x2.5mm |
| Bảo hành | 03 Tháng |
- Giá bán: 400.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Model |
T77W595 |
| Tiêu chuẩn | FDD LTE |
| Tương thích |
Dell,HP,Lenovo |
| Kích thước |
42x30x2.5mm |
| Bảo hành | 03 Tháng |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Tai nghe HP OMEN 800 1KF76AA
| Kiểu |
Chụp đầu |
| Kết nối | 3.5mm |
| Thương hiệu | HP Omen |
| Màu sắc | Đen - đỏ |
| Tần số | upto 20.000Hz |
-9%
- Giá bán: 999.000đ
-
Giá bán niêm yết
1.099.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Kiểu |
Chụp đầu |
| Kết nối | 3.5mm |
| Thương hiệu | HP Omen |
| Màu sắc | Đen - đỏ |
| Tần số | upto 20.000Hz |
Chương trình khuyến mãi
Sạc HP Chữ Nhật Kim To (7.4x5.0mm) 40W | 45W | 65W | 85W | 90W | 120W | 135W | 150W | 180W | 200W | 230W
| Thương hiệu |
HP |
| Input |
100v-240v |
| Công suất |
45W | 65W | 90W |
| Hình dáng |
Chữ nhật |
| Kích thước | 7,4mm *5,0mm |
-31%
- Giá bán: 200.000đ
-
Giá bán niêm yết
290.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Thương hiệu |
HP |
| Input |
100v-240v |
| Công suất |
45W | 65W | 90W |
| Hình dáng |
Chữ nhật |
| Kích thước | 7,4mm *5,0mm |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-ag1068AU BZ7T0PA - Ryzen AI 5 340 | 16 Inch WUXGA Touch
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
Sạc HP 45W | 65W chữ nhật Type C
| Thương hiệu |
HP |
| Input |
100v-240v |
| Công suất |
45W | 65W |
| Hình dáng |
Chữ nhật |
| Kích thước | Type C |
-40%
- Giá bán: 300.000đ
-
Giá bán niêm yết
500.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Thương hiệu |
HP |
| Input |
100v-240v |
| Công suất |
45W | 65W |
| Hình dáng |
Chữ nhật |
| Kích thước | Type C |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP Pavilion X360 14 EK1047TU 80R25PA 2023 - Intel Core i7 1355U | RAM 16GB | Full HD | Kèm bút
| CPU | i7 - 1355u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 - 1355u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
Chương trình khuyến mãi
[Mới 100%] Đồng Hồ Cao Cấp HP Isaac Mizrahi
| Thương hiệu |
HP |
| Màn hình |
42mm |
| Dây |
Dây da |
| Thân máy |
Thép không gỉ đính phale |
- Giá bán: 1.599.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Thương hiệu |
HP |
| Màn hình |
42mm |
| Dây |
Dây da |
| Thân máy |
Thép không gỉ đính phale |
Chương trình khuyến mãi
[SALE SHOCK] Tai nghe HP Omen By Mindframe Prime 7.1 | LED Lighting
| Thương hiệu |
HP Omen |
| Loại tai nghe |
Chụp đầu |
| Kết nối |
USB |
| Chiều dài dây |
2.2m |
| Bảo hành |
3 tháng |
-64%
- Giá bán: 250.000đ
-
Giá bán niêm yết
699.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Thương hiệu |
HP Omen |
| Loại tai nghe |
Chụp đầu |
| Kết nối |
USB |
| Chiều dài dây |
2.2m |
| Bảo hành |
3 tháng |
Chương trình khuyến mãi