[New 100%] Laptop LG Gram 2022 14ZD90Q-G.AX52A5 - Intel Core i5- Gen 12th | 14 inch 99% DCI-P3
Thông tin Khuyến mãi
  • Tai nghe không dây LG TONE Free FP8 (click để xem cách thức nhận quà)
    Liên hệ
    ***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
    CPUIntel® Core™ i5-1240P
    RAM8GB LPDDR5
    Ổ cứng256GB NVMe SSD
    Card đồ họaIntel Iris Xe Graphics
    Màn hình14 inch WUXGA (1920 x 1200), DCI-P3 99%
    Địa chỉ kho hàng
    Có cửa hàng có sẵn sản phẩm này
    ADD TO CART
    Thông tin bảo hành
    Yên tâm mua hàng
    Hệ thống cửa hàng toàn quốc
    Đại lý phân phối chính hãng
    Giá luôn tốt nhất
    Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp
    Bảo hành dài, hậu mãi chu đáo
    Giao hàng toàn quốc
    Sản phẩm thường được mua kèm
    Tổng tiền:
    đ
    Mua thêm 1 sản phẩm
    Liên hệ
    [New 100%] Bàn Phím Cơ EDRA EK398 Alpha White Gray - Blue Switch 479.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
    [New 100%] Chuột Gaming Có Dây EDRA EM6102 Pink/Black 129.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
    [SALE SHOCK] Tai nghe HP Omen By Mindframe Prime 7.1 | LED Lighting 250.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
    Balo 17.3 inch S88 Defender Gaming 259.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
    Ghế Gaming Signo GC-206BG (Black Grey) 3.290.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
    Docking Dell WD15 USB-C (kèm sạc Dell 180W) 890.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
    Đặc điểm nổi bật
    LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5
    Laptop chuẩn cho doanh nhân - Siêu bền bỉ - Siêu nhẹ ~1kg - Pin trâu
    - Màn 14 inch viền siêu mỏng, độ phân giải WUXGA (1920 x 1200), tấm nền IPS, Anti-glare cao cấp, độ chuẩn màu DCI-P3 99% mang đến chất lượng hiển thị hình ảnh siêu đỉnh, cho trải nghiệm giải chân thực, sắc nét vô cùng tuyệt vời.
    LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5 - Thiết kế sang trọng, vỏ Nano Carbon Magie siêu bền bỉ
    LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5 - Cấu hình mạnh mẽ với con chip Gen 12th mới nhất
    Ngoài ra RAM 8GB LPDDR5 5200MHz thoải mái chạy đa nhiệm mượt đảm bảo tác vụ hoạt động trôi chảy, không lo ngại máy giật, lag khi mở nhiều ứng dụng cùng lúc. Ổ cứng SSD NVMe PCIe tốc độ truy xuất giữ liệu siêu nhanh với dung lượng 256GB tuy khả năng vận hành và load ứng dụng siêu nhanh.
    LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5 - Màn hình tuyệt đẹp, độ phân giải WUXGA siêu sắc nét
    Kích thước màn LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5 là 14 inch nhưng nhờ tỷ lệ khung hình 16:10 lớn hơn 11% so với tỷ lệ 16:9, các cạnh viền 4 cạnh siêu mỏng giúp không gian được mở rộng không kém những chiếc máy có màn 15 inch để từ đó, bạn có thể chiêm ngưỡng hình ảnh lớn hơn và rõ ràng hơn.
    LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5 - Bàn phím gõ êm, bảo mật vân tay tiện lợi
    LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5 sở hữu bàn phím với thiết kế phím kích thước lớn, khoảng cách giữa các phím vừa phải để bạn dễ dàng thao tác mà không quá lo lắng về việc bấm nhầm phím. Các tiêu chí về độ nảy, hành trình phím đều được tối ưu từ 1,5mm lên 1,65mm nhằm đưa tới cho bạn trải nghiệm gõ phím tuyệt vời nhất. Giúp bạn gõ phím trong nhiều giờ mà không cảm thấy mỏi tay.
    LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5 - Pin cực trâu, làm việc không cần sạc lên tới 23,5 giờ
    LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5 - Hệ thống âm thanh sống động cùng công nghệ hiện đại
    Loa 1,5W trên LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5 mang lại hiệu ứng âm thanh phong phú, chân thực và mạnh mẽ. Kết hợp với công nghệ DTS: X Ultra mang đến cho game thủ lợi thế cạnh tranh bằng cách thêm các nguồn âm thanh chính xác trong môi trường 3D so với người chơi, tái tạo âm thanh gần giống thực tế. Từ đó giúp người dùng dễ dàng nghe để định vị đối thủ hoặc xác định các âm thanh môi trường quan trọng khác.Ngoài ra, công nghệ này hỗ trợ tất cả các định dạng âm thanh nhập vai và được thiết kế để mang lại phản hồi âm trầm, độ to và âm thanh rõ ràng.
    LG Gram 2022 14ZD90Q G.AX52A5 - Trang bị đầy đủ cổng kết nối
    Kết luận
    Xem tất cả
    Thông số kỹ thuật
    CPU 12th Gen Intel® Core™ i5 Processor (Alder Lake)
    Màn hình 14 inch WUXGA (1920 x 1200) 16:10, IPS, Non Touch, Anti-Glare, DCI-P3 99% (Typ. / Min 95%), 350nits
    RAM 8GB LPDDR5 5200MHz