Thông tin Khuyến mãi
43.990.000Đ
Giá gốc: 52.990.000Đ
-17%
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
CPUIntel Core i9 - 11900H
RAMRAM 24GB DDR4
Ổ cứngSSD 1TB
Card đồ họaNvidia RTX 3060
Màn hình16 Inch WQXGA
Địa chỉ kho hàng
Có cửa hàng có sẵn sản phẩm này
ADD TO CART
Thông tin bảo hành
Yên tâm mua hàng
Hệ thống cửa hàng toàn quốc
Đại lý phân phối chính hãng
Giá luôn tốt nhất
Hỗ trợ trả góp lãi suất thấp
Bảo hành dài, hậu mãi chu đáo
Giao hàng toàn quốc
Sản phẩm thường được mua kèm
Tổng tiền:
đ
Mua thêm 1 sản phẩm
43.990.000đ 52.990.000đ (-17%)
[New 100%] Bàn Phím Cơ EDRA EK398 Alpha White Gray - Blue Switch 479.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
[New 100%] Chuột Gaming Có Dây EDRA EM6102 Pink/Black 129.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
[SALE SHOCK] Tai nghe HP Omen By Mindframe Prime 7.1 | LED Lighting 250.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
Balo 17.3 inch S88 Defender Gaming 259.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
Ghế Gaming Signo GC-206BG (Black Grey) 3.290.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
Docking Dell WD15 USB-C (kèm sạc Dell 180W) 890.000đ CHỌN SẢN PHẨM KHÁC
Đặc điểm nổi bật
Asus ROG Zephyrus M16
Màn lớn chuẩn màu 165Hz mượt mà
Cấu hình mạnh mẽ với i9 và RTX 3060 cực khủng
- Màn hình chuẩn màu cho hình ảnh, màu sắc thể hiện rõ nét, tươi sáng đáp ứng tiêu chuẩn cao nhất trong đồ hoạ và tốc độ 165Hz cho chiến game mượt mà hạn chế tình trạng giật lag, xé hình
Với Intel Core i9 Gen 11th cùng card rời RTX 3060 sẵn sàng xử lý nhanh gọn mọi dữ liệu phức tạp nhất
Zephyrus M16 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i9 - 11900H vô cùng mạnh mẽ, bộ vi xử lý này có 8 nhân 16 luồng, tốc độ xung nhịp tối đa lên đến 4.9GHz. Nhờ đó mà máy này trở nên mạnh mẽ hơn và có thể thực hiện tốt các tác vụ nặng như chơi game và các công việc đồ họa trong thời gian dài nhưng vẫn tối ưu được lượng điện năng tiêu thụ của toàn bộ hệ thống.
Hệ thống tản nhiệt tân tiến
Asus Zephyrus M16 cho chất lượng hiển thị xuất sắc cho cả game thủ và đồ họa chuyên nghiệp
Công nghệ NVIDIA® G-SYNC cùng tần số làm mới 165Hz của màn hình đồng bộ với tốc độ khung hình của GPU nhằm loại bỏ hiện tượng rách hình, giảm thiểu giật hình và giảm độ trễ đầu vào, giúp bạn sẵn sàng trải nghiệm mọi tựa game FPS với cảm giác mượt mà hơn bao giờ hết.
Asus ROG Zephyrus M16 mang phong cách vô cùng mạnh mẽ, cực ngầu với phiên bản LED AniMe Matrix
Hành trình phím sâu, độ phản hồi tốt cho cảm giác gõ cực kì êm tay, thao tác chuẩn xác
Kết nối đa dạng dễ dàng sử dụng
Zephyrus M16 được trang bị khá đầy đủ các cổng kết nối cần thiết. Cụ thể ở bên cạnh trái, máy sẽ có 1 cổng HDMI, 1 cổng Ethernet, 1 cổng USB Type-A, 2 cổng USB Type-C tích hợp Thunderbolt 4 và 1 cổng tai nghe 3.5 mm. Sang đến cạnh phải, chúng ta sẽ thấy được 1 cổng USB Type-A khác, 1 đầu đọc thẻ nhớ microSD và cuối cùng là một cổng khóa Kensington.
Xem tất cả
Thông số kỹ thuật
Bộ vi xử lí Intel® Core ™ i9 - 11900H
RAM 24GB DDR4
Bộ nhớ 1TB SSD
Card đồ hoạ NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB
Màn hình 16 inch WQGA, IPS