Laptop Lenovo
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK006GVN - Intel Core Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED (FIFA EDITION)
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-5%
- Giá bán: 60.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
63.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Lenovo Ideapad Slim 5 14AKP10 - Ryzen AI 5 330 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED |
-18%
- Giá bán: 19.790.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-5%
- Giá bán: 39.000.000đ
-
Giá bán niêm yết
40.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15ARP10 83K700YVVN - AMD Ryzen 7 7735HS | 16GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | R5 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 680M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
- Giá bán: 19.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 680M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IPH11 83UQ000JVN - Ultra 5 322 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Ultra 5 322 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512B NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 322 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512B NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IPH11 83UQ002GVN - Ultra 7 355 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512B NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-5%
- Giá bán: 24.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512B NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14AGP11 83QS001DVN - AMD Ryzen AI 7 445 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Radeon 840M |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED |
-3%
- Giá bán: 34.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
35.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Radeon 840M |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0000DVN - Ryzen 5 7535HS | RTX 3050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 5 7535HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-17%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 5 7535HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K600E6VN - AMD Ryzen 5 7535HS | 16GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-8%
- Giá bán: 17.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
18.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Thinkbook 14 G9 IRL 21UY008XVN - Intel Core 5 210H | 16GB | 512GB |14inch WUXGA
| CPU |
Core 5-210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-5%
- Giá bán: 25.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
27.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5-210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK0016VN - Intel Core™ Ultra X9 388H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra X9 388H |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-3%
- Giá bán: 66.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
68.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra X9 388H |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK0015VN / 83QK0048VN FIFA EDITION - Intel Core™ Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-7%
- Giá bán: 45.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
48.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QM002FVN / 83QM002EVN - Intel Core™ Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD+ OLED |
-10%
- Giá bán: 39.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
43.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S000DDVN - AMD Ryzen™ 7 170 | RTX 4050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-9%
- Giá bán: 29.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
32.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New Outlet] Laptop Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21T90021VA - Intel Core 7 240H | 16GB | 512GB |14 inch Full HD+
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch FHD+ |
-6%
- Giá bán: 22.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP11 83Q7001JVN - AMD Ryzen 7 250 | RTX 5060 | 15.1 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 15.1" WQXGA 165Hz |
- Giá bán: 51.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 15.1" WQXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH10 83V6001GVN - Intel Core Ultra 5 135H | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED 100% DCI-P3
| CPU | Ultra 5 135H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
-10%
- Giá bán: 23.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 135H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16ARP10 83K80016VN - AMD Ryzen 5 7535HS | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 660M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-10%
- Giá bán: 17.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 660M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX10 83JE01AGVN - Intel i7 13645HX | RTX 5050 | 15.6 Inch 144Hz 100%sRGB
| CPU | i7 13645HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-14%
- Giá bán: 34.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13645HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 16 G9 IRL 21US008DVA 2026 - Intel Core i5-13420H | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK00CVUS - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-7%
- Giá bán: 21.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IPH11 83SL000LVN - Intel Core Ultra 7 356H | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 5060 | 15.3 inch WUXGA 165Hz
| CPU | Ultra 7-356H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 WUXGA 165Hz |
-7%
- Giá bán: 42.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
45.590.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7-356H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 15.6 WUXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New Outlet] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0086VN - Intel Core Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
-14%
- Giá bán: 25.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0081VN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED 120Hz
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 2.8K OLED 120Hz |
-10%
- Giá bán: 35.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 2.8K OLED 120Hz |
Chương trình khuyến mãi