Laptop Lenovo
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New Outlet] Laptop Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21T90021VA - Intel Core 7 240H | 16GB | 512GB |14 inch Full HD+
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch FHD+ |
-6%
- Giá bán: 22.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-5%
- Giá bán: 39.000.000đ
-
Giá bán niêm yết
40.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Lenovo Ideapad Slim 5 14AKP10 - Ryzen AI 5 330 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED |
-18%
- Giá bán: 19.790.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY004GVN - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-6%
- Giá bán: 47.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
50.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion Pro 7 16IAX10H 83F500JGVN - Ultra 9 275X | RAM 32GB | RTX 5070Ti | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 79.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Ideapad 3 15IAU7 82RK001NVN Core i3-1215U | 512GB NVMe | 15.6 Inch FHD
| CPU | Intel Core i3-1215U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core i3-1215U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad 5 2in1 14Q8X9 83GH001FVN - Snap X Plus X1P-42-100 | 16GB DDR5 | SSD 512GB | 14 inch Full HD+ 100% DCI-P3 OLED
| CPU | Snapdragon® X Plus X1P-42 |
| RAM | 16GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Qualcomm® Adreno™ GPU |
| M.Hình | 14" 100% DCI-P3 OLED |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Snapdragon® X Plus X1P-42 |
| RAM | 16GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Qualcomm® Adreno™ GPU |
| M.Hình | 14" 100% DCI-P3 OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Flex 5 14ABR8 82XX00DMVN - Ryzen 5 7430U | 16GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | R5 7430U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
-20%
- Giá bán: 15.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7430U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Flex 5 14ABR8 82XX00FVVN - AMD Ryzen 5 5625U | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA Touch
| CPU | R5 5625U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
- Giá bán: 15.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 5625U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Flex 5 14ABR8 82XX00FWVN - AMD Ryzen 5 5625U | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA Touch
| CPU | R7 5825U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
- Giá bán: 16.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 5825U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K600E6VN - AMD Ryzen 5 7535HS | 16GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-8%
- Giá bán: 17.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
18.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IPH11 83UQ000JVN - Ultra 5 322 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Ultra 5 322 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512B NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 322 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512B NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IPH11 83UQ002GVN - Ultra 7 355 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512B NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-5%
- Giá bán: 24.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512B NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IRH10 83K00007VN/83K00009VN - Intel Core i7-13620H | 16GB/24GB | SSD 512GB | 14 inch Full HD+
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-10%
- Giá bán: 20.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15ARP10 83K700EVVN - Ryzen 7 7735HS | 24GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-8%
- Giá bán: 21.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15ARP10 83K700EWVN - Ryzen 7 7735HS | 16GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-7%
- Giá bán: 19.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
21.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15ARP10 83K700YVVN - AMD Ryzen 7 7735HS | 16GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | R5 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 680M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
- Giá bán: 19.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 680M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1000GVN - Intel Core i5 13420H | 24GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-16%
- Giá bán: 18.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
21.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1000JVN - Intel Core i7 13620H | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-12%
- Giá bán: 20.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1002PVN - Intel Core i5 13420H | 15.6 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6"2K 165Hz |
-14%
- Giá bán: 20.700.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.6"2K 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH8 83EM00H6IN - Intel Core i7-13620H | 16GB | 15 inch Full HD
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
-8%
- Giá bán: 18.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16ARP10 83K80016VN - AMD Ryzen 5 7535HS | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 660M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-10%
- Giá bán: 17.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 660M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16IRH10 83K20001VN / 83K20004VN - Intel Core i7-13620H | 16 inch Full HD+
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
-10%
- Giá bán: 20.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14AKP10 83HX001JVN Ryzen AI 7 350 | 32GB | 1TB | AMD Radeon 860M | 14" OLED
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD 860M |
| M.Hình | 14 Inch OLED |
-1%
- Giá bán: 26.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
26.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD 860M |
| M.Hình | 14 Inch OLED |
Chương trình khuyến mãi