Laptop Mới 15 triệu - 20 triệu | Trang 3
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Flex 5 14ABR8 82XX00DMVN - Ryzen 5 7430U | 16GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | R5 7430U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
-20%
- Giá bán: 15.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7430U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH9 83DA001NVN | Intel Core Ultra 5-125H | 16GB | 14 inch WUXGA OLED
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA OLED |
-37%
- Giá bán: 18.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi