Laptop Gaming
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop HP Victus 15-fb3115AX BX9C9PA - AMD Ryzen 7 7445HS | RTX 4050 | 15.6 Inch Full HD 144Hz
| CPU | R7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
-4%
- Giá bán: 25.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
26.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP VICTUS 15-fa2451TX D17WPPA - i5-13420H | RTX 4050 | 15.6 Inch Full HD 144Hz
| CPU | Core i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
- Giá bán: 25.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 144hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Asus TUF F16 FX607VU-RL045W - Intel Core 5 210H | RTX 4050 | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
-4%
- Giá bán: 26.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
27.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX9 83DV01ALVN - Intel i7 13650HX | 16GB | 512GB | RTX 4050
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-14%
- Giá bán: 30.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
35.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Lenovo LOQ 15AHP10 cũ - AMD Ryzen 7 250 | RTX 5050 | 15.6 Inch Full HD, 144Hz, 100%sRGB
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
- Giá bán: 27.900.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15AHP10 83JG0047VN - AMD Ryzen 7 250 | RTX 5050 | 15.6 Inch Full HD, 144Hz, 100%sRGB
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
- Giá bán: 31.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP10 83M0002XVN - AMD Ryzen 7 260 | 24GB | RTX 5050 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
-6%
- Giá bán: 37.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0006QVN - Ryzen 7 7735HS | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-18%
- Giá bán: 25.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP10 83M00030VN - AMD Ryzen 7 260 | RTX 5060 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
-5%
- Giá bán: 40.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
42.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] HP OMEN 16‑ap0121AX BX9M2PA - AMD Ryzen™ AI 7 350 | RTX 5060 | 16 Inch 2K 165Hz 100%sRGB
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" 2K 165Hz |
-9%
- Giá bán: 41.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
45.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
AMD Ryzen™ AI 7 350 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" 2K 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Acer Gaming Nitro Lite 16 NL16-71G-71FN NH.D5ASV.003 - Intel Core i7 13620H | RTX 4050 | 16 inch Full HD+ 180Hz
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
-6%
- Giá bán: 27.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Gigabyte A16 CMHI2VN893SH - Intel Core i7 13620H | RTX 4050 | 16 Inch 165Hz
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
- Giá bán: 26.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 13620H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Asus Rog Strix G16 G615JMR-S5155W - Intel i7 14650HX | 32GB | 1TB | RTX 5060 | 16 Inch 240Hz
| CPU | i7 14650HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA |
- Giá bán: 43.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 14650HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming F16 FX608JH-RV039W - Intel i5 13450HX | RTX 5050 8GB | 16 Inch WUXGA 165Hz
| CPU |
i5 13450HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
- Giá bán: 30.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 13450HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion 5 15ARX10 83LY004GVN - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-6%
- Giá bán: 47.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
50.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00HRVN - Intel Core i7-13650HX | RTX 5050 | 15.3 Inch WUXGA 165Hz
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15.3" 165Hz |
- Giá bán: 38.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15.3" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Rog Strix G16 G615JPR-S5107W - Intel i7 14650HX | 32GB | 1TB | RTX 5070 | 16 Inch 240Hz
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 240Hz |
- Giá bán: 47.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] MSI Cyborg 15 A13VEK-2089VN - Intel Core i7 13620H | RTX 4050 | 15.6 FHD IPS 144Hz
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6"FHD 144Hz |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6"FHD 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Gigabyte A16 CTHH3VN893SH - Intel Core i5 13420H | RTX 5050 | 16 Inch 165Hz
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
- Giá bán: 26.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 16" FHD+ 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop MSI Katana 15 HX B14WEK 286VN - Intel Core i5 14450HX | RTX 5050 | 15.6 inch QHD 165Hz, 100% DCI-P3
| CPU |
i5-14450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 15.6" QHD 165Hz 100% DCI-P3 |
-24%
- Giá bán: 30.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-14450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 15.6" QHD 165Hz 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-72BM - Core i7-13620H | RTX 5050 | 15.6 inch FHD 180Hz, 100%sRGB
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
- Giá bán: 31.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-73Z8 NH.QUASV.001 - Core 7 240H | RTX 4050 6GB | 15.6 Inch Full HD 180Hz 100%sRGB
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 180Hz, 100%sRGB |
-21%
- Giá bán: 30.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
38.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 4050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV15-52-74UM NH.QUBSV.003 - Core 7 240H | RTX 3050 6GB | 15.6 Inch Full HD 180Hz 100%sRGB
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 180Hz, 100%sRGB |
-9%
- Giá bán: 28.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
31.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 180Hz, 100%sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Gaming V16 V3607VH-RP025W - Intel Core 7 240H | RTX 5050 8GB | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
- Giá bán: 28.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi