Laptop Gaming Lenovo | Trang 2
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001UVN - Ultra 9 275HX | RTX 5060 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 75.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion Pro 7 16IAX10H 83F5008WVN - Intel Core Ultra 9-275HX | RTX 5080
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5080 |
| M.Hình | 16" WUXGA 240Hz |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5080 |
| M.Hình | 16" WUXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Legion 9 16IRX9 83G0001AVN | Intel Core™ i9-14900HX | 64GB DDR5 | 2TB SSD | RTX™ 4090 16GB | 16 inch 3.2K 100% DCI-P3 165Hz
| CPU | Intel® Core™ i9-14900HX |
| RAM | 64GB DDR5 5600Mhz |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 16GB |
| M.Hình | 3.2K 165Hz 100% DCI-P3 |
- Giá bán: 139.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i9-14900HX |
| RAM | 64GB DDR5 5600Mhz |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 16GB |
| M.Hình | 3.2K 165Hz 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX9 83DV01H3VN - Intel Core i7-13650HX | RTX 4050 | 15.6 inch 144Hz 100% sRGB
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 100% sRGB 144Hz |
-6%
- Giá bán: 33.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
35.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 100% sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi