Macbook Pro 2015 13 inch Retina Cũ (i5 2.7GHz/RAM 16GB/SSD 500GB)
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| CPU | Intel Core i5 - 2.7Ghz |
| RAM | RAM 16GB LPDDR3 |
| Ổ cứng | SSD 500GB |
| Card đồ họa | Card Intel Iris Graphics 6100 |
| Màn hình | 13.3 Inch 2K |
Thông số kỹ thuật
| CPU | Intel Core i5 2.7GHz |
| RAM | 16GB LPDDR3 |
| Màn hình | 13.3 inch, Retina ( 2880 x 1800 pixels) |
| Card màn hình | Intel Iris Graphics 6100 |
| Ổ cứng | SSD 500 GB |