Laptop Cũ Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 9 - Intel Core i5-1145G7 | 32GB | 14 inch Full HD+ 100% sRGB
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| CPU | Intel Core i5-1145G7 |
| RAM | 32GB LPDDR4 |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 2280 NVMe |
| Card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 14 Full HD+ 100% sRGB |
Thông số kỹ thuật
| CPU | 11th Generation Intel® Core™ i5-1145G7 Processor (2.40 GHz, up to 4.20 GHz with Turbo Boost, 4 Cores, 8 Threads, 8 MB Cache) |
| GPU |
Intel Iris Xe Graphics |
| RAM | 32GB LPDDR4 |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 PCIe |
| Màn hình | 14.0" FHD+ (1920 x 1200) IPS 100%sRGB |
| Kích thước | 315 x 221.6 x 14.9 mm |
| Trọng lượng | 1.1kg |