Laptop Cũ Lenovo E41-55 - AMD Ryzen 5-3500U | 14 Inch Full HD
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| CPU | AMD Ryzen 5-3500U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Card đồ họa | Radeon Vega 8 |
| Màn hình | 14 Inch Full HD |
Thông số kỹ thuật
| CPU | AMD Ryzen 5 3500U 2,1GHz up to 3,7 GHz |
| Màn hình | 14 inch Full HD, TN, 220nits , 45% NTSC |
| RAM | 8GB DDR4 (dư 1 khe RAM trống) |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Card đồ hoạ | AMD Radeon Graphics |
| Cổng giao tiếp |
1 x USB 3.1 Type C
1 x USB 3.1 Type A 1 x USB 2.0 Type A 1 x HDMI 1 x Audio 3.5 mm 1 x RJ45 |
| Màu sắc | xám |
| Kích thước | 327.1 x 241 x 19.99 mm |
| Trọng lượng | 1.59 Kg |