Laptop Cũ Dell XPS 9550 - Intel Core i7
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| CPU | Intel Core i7 6700HQ |
| RAM | RAM 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card đồ họa | Card rời Nvidia GeForce GTX960M |
| Màn hình | 15.6 Inch 4K |
Thông số kỹ thuật
| CPU | Intel Core i7-6700HQ 2.6GHz (up to 3.5 Ghz) |
| GPU | NVIDIA Geforce GTX960M |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Màn hình | 15.6 Inch 4K (3840 x 2160) |
| Cân nặng | 1.98 Kg |
| Màu sắc | Xám Bạc |
| Các cổng kết nối | 2 x USB 3.0, Thunderbolt 3, HDMI, Jack 3.5mm |