Laptop Cũ Dell Precision 3520 - Intel Core i7
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| CPU | Intel Core i7 6820H |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Card đồ họa | Nvidia Quadro M620 |
| Màn hình | 15.6 inch Full HD |
Thông số kỹ thuật
| CPU |
Intel Core i7-6820H |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Card đồ họa | Quadro M620 |
| Màn hình | 15.6 Inch Full HD |
| Trọng lượng | 2.34kg |