Laptop Cũ Acer Chromebook 516 GE - CBG516-1H-53TY Intel Core I5 1240P | 16 Inch WQXGA 120Hz
TẶNG BALO LAPTOP88 + CHUỘT KHÔNG DÂY hoặc 200.000Đ TIỀN MẶT Tặng tiền mặt nếu khách hàng không lấy quà để mua phụ kiện theo ý thích
MIỄN PHÍ CÀI ĐẶT PHẦN MỀM, VỆ SINH MÁY TRỌN ĐỜI Không bao gồm phí mua bản quyền theo yêu cầu
MIỄN PHÍ DÁN SKIN VÀ DECAL BẢO VỆ LAPTOP Dán vỏ mặt lưng laptop in hình tùy chọn
TẶNG THÊM 200.000Đ TIỀN MẶT KHI MUA KÈM TIVI hoặc MÁY LỌC KHÔNG KHÍ Giảm tới 400.000Đ khi nhận Tivi tại cửa hàng
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| CPU | Intel Core i5-1240P |
| RAM | RAM 8GB LPDDR4X |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Card đồ họa | Card Intel™ Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 16 Inch WQXGA (2560 x 1600) 16:10 120Hz |
Thông số kỹ thuật
| Processor Manufacturer | Intel® |
|---|---|
| Processor Type | Intel® Core™ i5 |
| Processor Model | i5-1240P |
| Processor Speed | 1.70 GHz |
| Processor Speed (turbo) | 4.40 GHz |
| Processor Core | Dodeca-core (12 Core™) |
| Memory | |
| Standard Memory | 8 GB |
| Memory Technology | LPDDR4X |
| Storage | |
| Total Solid State Drive Capacity | 256 GB |
| Display and Graphics | |
| Screen Mode | WQXGA |
| Backlight Technology | LED |
| Screen Resolution | 2560 x 1600 |
| Graphics Controller Manufacturer | Intel® |
| Graphics Controller Model | Intel® Graphics |
| Graphics Memory Accessibility | Shared |
| Audio | |
| HD Audio | Yes |
| Speakers | Yes |
| Number of Speakers | 4 |
| Speaker Output Mode | Stereo |
| Network and Communication | |
| Wireless LAN | Yes |
| Wireless LAN Manufacturer | Intel® |
| Wireless LAN Model | Wireless Wi-Fi 6E AX211 |
| Wireless LAN Standard | IEEE 802.11 a/b/g/n/ac/ax |
| Ethernet Technology | Gigabit Ethernet |
| Bluetooth | Yes |
| Bluetooth Standard | Bluetooth 5.2 |
| Built-in Devices | |
| Webcam | Yes |
| Webcam Resolution (front) | 1920 x 1080 |
| Microphone | Yes |
| Interfaces/Ports | |
| HDMI® | Yes |
| USB | Yes |
| Number of 3.2 Gen 2 Ports (USB Type-C) | 2 |
| Total Number of USB Ports | 3 |
| Network (RJ-45) | Yes |
| Audio Line Out | Yes |
| Headphone Jack | Yes |
| Number of HDMI® Ports | 1 |
| Input Devices | |
| Pointing Device Type | TouchPad |
| Keyboard Included | Yes |
| Keyboard Backlight | Yes |
| Keyboard Type | Backlit keyboard |
| Input Method | OceanGlass Moisture Resistant TouchPad |
| Battery Information | |
| Number of Cells | 3-cell |
| Battery Chemistry | Lithium Ion (Li-Ion) |
| Power Description | |
| Maximum Power Supply Wattage | 65 W |
| Physical Characteristics | |
| Color | Titanium Gray |
| Height | 0.84" |
| Height (Front) | 0.84" |
| Height (Rear) | 0.84" |
| Width | 14.0" |
| Depth | 9.8" |
| Weight (Approximate) | 3.75 lb |
| Antimicrobial Solution | Acer Antimicrobial Design |