CPU AMD Ryzen 5 3600 (3.6GHz turbo up to 4.2GHz, 6 nhân 12 luồng, 35MB Cache, 65W, Socket AMD AM4)
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| Socket | AMD AM4 |
| Số Nhân-Luồng | 6 nhân 12 luồng |
| Tốc độ | 3.6Ghz turbo upto 4.2Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB L2 + 32MB L3 Cache |
| TDP | 65W |
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | AMD |
| Chủng loại | Ryzen |
| Dòng CPU | Ryzen 5 3600 |
| Socket | AM4 |
| Tốc độ | 3.6 GHz (4.2 GHz with boost) |
| Bus Ram hỗ trợ | 3200MHz |
| Nhân CPU | 6 |
| Luồng CPU | 12 |
| Bộ nhớ đệm |
L2 Cache: 3MB
L3 Cache: 32MB
|
| Dây truyền công nghệ | 7nm |
| Điện áp tiêu thụ tối đa | 65W |