CPU AMD Ryzen 5 3400G (3.7GHz turbo up to 4.2GHz, 4 nhân 8 luồng, 4MB Cache, Radeon Vega 11, 65W, Socket AMD AM4)
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| Socket | AMD AM4 |
| Số Nhân-Luồng | 4 Core - 8 Thread |
| Tốc độ | 3.7GHz - 4.2GHz |
| Bộ nhớ đệm | 4 MB Cache |
| Graphics | Radeon Vega 11 |
| TDP | 65W |
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Bộ vi xử lý (CPU) |
| Hãng sản xuất | AMD |
| Mã CPU | 3400G |
| Dòng CPU | Ryzen 5 |
| Socket | AM4 |
| Tốc độ | 3.7Ghz |
| Tốc độ Tubor tối đa | Up to 4.2Ghz |
| Cache | 6Mb |
| Nhân CPU | 4 Core |
| Luồng CPU | 8 Threads |
| VXL đồ họa | Radeon RX Vega 11 |
| Dây chuyền công nghệ | 12nm FinFET |
| Điện áp tiêu thụ tối đa | 65W |
| Tính năng khác | Thermal Solution: Wraith Spire. |
| Kiểu đóng gói | Box |