CPU AMD Ryzen 3 3200G (3.6GHz - 4.0GHz, 4 nhân 4 luồng, 4MB Cache, Radeon Vega 8, 65W, Socket AMD AM4
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
AMD Ryzen 3 4100
1.899.000 VNĐAMD Ryzen 5 5600X
3.290.000 VNĐAMD Ryzen 3 3200G
1.990.000 VNĐAMD Ryzen 3 3200G Tray + Quạt Tản
1.990.000 VNĐ***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| Socket | AMD AM4 |
| Số Nhân-Luồng | 4 nhân 4 luồng |
| Tốc độ | 3.6Ghz turbo upto 4.0Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 4MB Cache |
| Card đồ họa tích hợp | AMD Radeon Vega 8 |
| TDP | 65W |
| Lưu ý | Do nguồn hàng khan hiếm nên Laptop88 chỉ bán kèm PC lắp ráp, mong quý khách hàng thông cảm!Giá mua lẻ linh kiện |
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | AMD |
| Chủng loại | Ryzen 3 |
| Dòng CPU | Ryzen 3 3200G |
| Socket | AM4 |
| Tốc độ | 3.6 GHz (4.0 GHz with boost) |
| Bus Ram hỗ trợ | 2933MHz |
| Nhân CPU | 4 |
| Luồng CPU | 4 |
| Bộ nhớ đệm |
L3 Cache: 4MB
|
| Thông số kỹ thuật đồ họa | Radeon™ Vega 8 Graphics |
| Dây truyền công nghệ | 12nm |
| Công suất tỏa nhiệt (TDP) | 65W |