CPU AMD Athlon 3000G (3.5GHz, 2 nhân 4 luồng, 5MB Cache, 35W, socket AM4)
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| Socket | AM4 |
| Số Nhân-Luồng | 2 nhân 4 luồng (3.5GHz) |
| Bộ nhớ đệm | 5MB Smart Cache |
| Card đồ họa tích hợp | AMD Radeon Vega 3 |
| TDP | 35W |
Thông số kỹ thuật
| Dòng CPU | Athlon 3000G Processor with Radeon™ Graphics |
| Số nhân | 2 |
| Số luồng | 4 |
| Tổng bộ đệm L3 | 4MB |
| Loại bộ nhớ hệ thống | DDR4 |
| Phiên bản PCI Express® | PCIe 3.0 |
|
TDP / TDP mặc định
|
35W |
| Hỗ trợ hệ điều hành |
Phiên bản Windows 10 - 64-bit
RHEL x86 64-bit
Ubuntu x86 64-bit
|
| Mô hình đồ họa |
Đồ họa Radeon™ Vega 3
|
| Số lõi của GPU | 3 |
| Tần số đồ họa | 1100 MHz |