Laptop 2025 - Tổng hợp các mẫu máy mới nhất, giá tốt nhất
[New 100%] Laptop Gaming Asus TUF F16 FX607VJ-RL034W - Intel Core 5 210H | RTX 3050 | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
- Giá bán: 22.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IRH10 83K00007VN/83K00009VN - Intel Core i7-13620H | 16GB/24GB | SSD 512GB | 14 inch Full HD+
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16IRH10 83K20001VN / 83K20004VN - Intel Core i7-13620H | 16 inch Full HD+
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00A7VN - Intel Core i7-14700HX | RTX 5050 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | i7-14700HX |
| RAM | 16GB / 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz |
-11%
- Giá bán: 42.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
47.690.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-14700HX |
| RAM | 16GB / 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Gaming V16 V3607VH-RP024W - Core 5 210H | RTX 5050 8GB | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
- Giá bán: 26.190.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming F16 FX608JHR-RV037W - Intel i7 14650HX | RTX 5050 8GB | 16 Inch WUXGA 165Hz
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
- Giá bán: 35.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5050 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus TUF Gaming F16 FX608JMR-RV048W - Intel i7 14650HX | RTX 5060 8GB | 16 Inch WUXGA 165Hz
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
- Giá bán: 37.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5060 8GB |
| M.Hình | 16" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Gaming V16 V3607VM-RP044W - Core 7 240H | RTX 5060 | 16 Inch 144Hz
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
- Giá bán: 33.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop ASUS Vivobook 15 X1504VA-BQ165W - Core 5 120U | 15.6 Inch FHD
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 18.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY004GVN - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-6%
- Giá bán: 47.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
50.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Asus Rog Strix G16 G615JMR-S5155W - Intel i7 14650HX | 32GB | 1TB | RTX 5060 | 16 Inch 240Hz
| CPU | i7 14650HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA |
- Giá bán: 45.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 14650HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA |
Chương trình khuyến mãi