Laptop Lập Trình IT | Trang 2
[New 100%] Laptop Asus Vivobook 15 X1502VA-BQ885W - Intel Core i5-13420H
| CPU |
Core i5 13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình |
15 Inch FHD |
- Giá bán: 17.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i5 13420H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình |
15 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus Vivobook 15 X1502VA-BQ886W - Intel Core i7-13620H
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình |
15 Inch FHD |
- Giá bán: 19.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình |
15 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i508-50W - Intel Core i5-13420H | 14 inch Full HD
| CPU |
Intel® Core™ i5-13420H |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD |
- Giá bán: 15.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel® Core™ i5-13420H |
| RAM | 8GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14.0 Inch Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IRH10 83K00007VN/83K00009VN - Intel Core i7-13620H | 16GB/24GB | SSD 512GB | 14 inch Full HD+
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16IRH10 83K20001VN / 83K20004VN - Intel Core i7-13620H | 16 inch Full HD+
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15ARP9 83JC00LVVN - AMD Ryzen 5 - 7235HS | RTX 3050 6GB | 15.6 inch Full HD 100% sRGB 144Hz
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-10%
- Giá bán: 23.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi