[New Outlet] RAM Laptop SK Hynix 16GB DDR4 bus 2133MHz | 2400MHz | 2666MHz | 3200MHz
| Brand |
SK Hynix |
| D. lượng | 16GB |
| Chuẩn | DDR4 |
| Bus RAM | Mhz |
| B. Hành | 12 tháng |
- Giá bán: 2.500.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Brand |
SK Hynix |
| D. lượng | 16GB |
| Chuẩn | DDR4 |
| Bus RAM | Mhz |
| B. Hành | 12 tháng |
Chương trình khuyến mãi
Ổ cứng SSD 1TB NVMe M.2 2280 SK Hynix Gen 3
| Loại ổ |
SSD |
| Thương hiệu | SK Hynix |
| Chuẩn | M.2 NVMe |
| Kích thước |
2280 mm |
| Bảo Hành | 12 tháng |
- Giá bán: 3.000.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Loại ổ |
SSD |
| Thương hiệu | SK Hynix |
| Chuẩn | M.2 NVMe |
| Kích thước |
2280 mm |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Chương trình khuyến mãi
[New Outlet] RAM Laptop 8GB DDR4 bus 2400MHz/3200MHz SK Hynix
| Brand |
SK Hynix |
| D. lượng | 8GB |
| Chuẩn | DDR4 |
| Bus RAM | Mhz |
| B. Hành | 12 tháng |
- Giá bán: 1.500.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| Brand |
SK Hynix |
| D. lượng | 8GB |
| Chuẩn | DDR4 |
| Bus RAM | Mhz |
| B. Hành | 12 tháng |
Chương trình khuyến mãi