Laptop Asus Dưới 10 triệu
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Asus Rog Strix Scar 18 G835LX-SA208W - Ultra 9 275HX | 64GB | 2TB | RTX 5090 | 18 Inch 240Hz
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | RTX 5080 |
| M.Hình | 18" 240Hz |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | RTX 5080 |
| M.Hình | 18" 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[Mới 100%] Laptop Gaming Asus Rog Strix Scar 18 G835LW-SA172W - Intel Ultra 9 275HX | 64GB | 4TB | GeForce RTX™ 5080 (90NR0LI1-M00860)
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card |
RTX 5080 |
| M.Hình |
16" 2.5K miniLED |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 64GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 4TB NVMe |
| Card |
RTX 5080 |
| M.Hình |
16" 2.5K miniLED |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Gaming Asus TUF FX504 Cũ - Intel Core i5
| CPU |
Core i5 8300H |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | 128GB SSD + 500GB HDD |
| Card | GTX 1050 |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
- Giá bán: 8.000.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i5 8300H |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | 128GB SSD + 500GB HDD |
| Card | GTX 1050 |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi