Card đồ họa VGA Asus TUF GTX 1650 Super OC (4GB GDDR6, 128-bit, HDMI+DVI+DP)
✅ Các sản phẩm bán GIÁ SHOCK, các quà tặng đánh dấu (*) sẽ không áp dụng khi thanh toán qua các loại thẻ: VISA / MASTER / JCB / Amex.
***Bấm chọn cấu hình để xem giá và cơ sở có hàng
| Chip đồ họa | GTX 1650 Super |
| Bộ nhớ | 4GB GDDR6 (128-bit) |
| Cổng kết nối | HDMI + DVI + Display Port |
| PSU tối thiểu (công suất thực) | 350W |
| Chân cắm nguồn phụ | 6 pin |
Thông số kỹ thuật
| Model | TUF GTX 1650 Super O4G Gaming |
| Chuẩn Bus | PCI Express 3.0 |
| OpenGL | 4.6 |
| GPU |
CUDA Core: 1280 |
|
Xung Nhịp Nhân Đồ Họa: Chế độ Chơi Game - Xung Tăng cường GPU : 1770 MHZ , Xung Nền GPU : 1530 MHz |
|
| Bộ nhớ | GDDR6 4GB |
| Xung Nhịp bộ nhớ: 12002 Mhz | |
| Giao diện bộ nhớ: 128-bit | |
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Kết nối |
|
| Số màn hình tối đa | 3 |
| Kích thước |
|
| PSU đề nghị | 350W |
| Nguồn Phụ | 1 x 6-pin |
| Mã Sản Xuất | TUF-GTX1650S-O4G-GAMING |